• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em xin bản tiếng việt cho SE G900

ngocdung413

File ngôn ngữ gốc em nhớ hình như có thể down từ trang chủ SE. Cáil link anh gì up em xem thử rùi. Đúng mà! Bgiờ chỉ cần thay các file trên vào file ngôn ngữ gốc down xuống là đc thôi. Đỡ mất time ngồi gõ!

Posted via Mobile Device

bac ui.e vao d private 1022dce rui ma ten fjle th toan so voi chu kaj sap xep lon xon thanh thu cha bjk xoa kaj nao.danh fai song chung voi lu wa..ma bac cho e hoi la.e thay tren dien dan of mjnh co bo font sybian nen down ve thu.chep vo may moi bjk chu nho wa(e bj can mo)nen mun doi lai.lan dau xoa duoc nhung khoi donh laj thj font chu chj co jn dam nen e thu chep lai lan nua.chep xong thj h no la font chu nho. ma xoa k dc nua chu..da vay,ban fim ao of may h toan o vuong k ha.jai quyet sao h bac ui
[iha]Posted via Mobile Device[/i]

Nguyen_Minh

bac ui.e vao d private 1022dce rui ma ten fjle th toan so voi chu kaj sap xep lon xon thanh thu cha bjk xoa kaj nao.danh fai song chung voi lu wa..ma bac cho e hoi la.e thay tren dien dan of mjnh co bo font sybian nen down ve thu.chep vo may moi bjk chu nho wa(e bj can mo)nen mun doi lai.lan dau xoa duoc nhung khoi donh laj thj font chu chj co jn dam nen e thu chep lai lan nua.chep xong thj h no la font chu nho. ma xoa k dc nua chu..da vay,ban fim ao of may h toan o vuong k ha.jai quyet sao h bac ui
[iha]Posted via Mobile Device[/i]

1020dce nhé anh nhé. Vô đó bao nhiêu file xóa tuốt!
Bh anh phải tắt capswitch là xóa đc font. Nếu muốn hiển thị TV và bàn phím ảo ko bị ô vuông anh tìm font tiếng việt, to một tí rồi dùng font rounter là đc (chi tiết tìm trong dđ). Và máy phải là cda mới nhất

Posted via Mobile Device

ngocdung413

1020dce nhé anh nhé. Vô đó bao nhiêu file xóa tuốt!
Bh anh phải tắt capswitch là xóa đc font. Nếu muốn hiển thị TV và bàn phím ảo ko bị ô vuông anh tìm font tiếng việt, to một tí rồi dùng font rounter là đc (chi tiết tìm trong dđ). Và máy phải là cda mới nhất

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device tat nhjên là e caps swiss truoc khj xóa chu. Mà hem xj nhê. hì.kòn font rounter mà bác nói do de toi ve e ol bang máy tính rùi search sau.chu h ol bang g900 hình nhu k search duoc thì fai.

thaiminh40

Nếu muốn xóa thư mục fonts trên ổ C thì trước hết bật switch sang off rồi dùng X-plore đổi tên thư mục fonts thành tên khác VD: fonts123 xong là xóa vô tư thôi. Chứ để nguyên fonts thì không xóa được đâu

ngocdung413

Giải quyết được zùi, thanks bác. Mà bác cho em hỏi. Em khoái kái font VNI-Thuphap. Dùng cho G900 được ko nhỉ? Hay fải dùng unicode? Mí lại em thấy chép vào mục font tới 4 file lận. Mà mấy kái font có sẵn trong máy tính of em đa fần chỉ có 1 kái àh. Làm sao h bác nhỉ?

Nguyen_Minh

Giải quyết được zùi, thanks bác. Mà bác cho em hỏi. Em khoái kái font VNI-Thuphap. Dùng cho G900 được ko nhỉ? Hay fải dùng unicode? Mí lại em thấy chép vào mục font tới 4 file lận. Mà mấy kái font có sẵn trong máy tính of em đa fần chỉ có 1 kái àh. Làm sao h bác nhỉ?

Anh đổi font hệ thống bằng font rounter. Anh xem trong chuyên đề ứng dụng chung UIQ. Trang 55 bài 547

Posted via Mobile Device

phamxuanphucuong

bác nào có tiếng việt của se G900 không file sis í chứ như trên em không bít làm như thế nào nữa giúp em đi

phat123

e cũng đang dùng con này e mún sài tiếng việt lắm các pro gắng giúp tụi e nghe!!!!! cảm ơn các pro...!!!!

phamxuanphucuong

ít thấy người ngó ngàng tới mục này hè ở đây đang cần giúp đỡ nhìu lém nè các béc ơi mau giúp tụi em với chứ kiểu này chắc tùi em toi mất tuy em thích sài tiếng anh hơn nhưng mà vẫn thích máy của mình có tiếng việt khi nào chán thì đổi í mà sài riết thì cũng phải chán chứ bác nào có file tiếng việt của G900 thì chia sẻ cho em tí em thanks nhìu

phamxuanphucuong

Ai vào đây hộ với,em cũng đang cần con này quá,cám ơn trước ná ^^!
chắc không có đâu bạn ơi mình đợi lâu lém rùi mà chẳng thấy ai trả lời hết mà nếu có thì phải tốn 300k thì phải hình như trong diễn đàn có người nói là ở bao nhiu trần đình xu gì đó mình ko nhớ rõ nữa bạn chịu khó tìm trong diễn đàn nhé chúc vui

quynhtran25

bác này làm khó a e quá, post link rùi cuối cùng hàng ko có... cảh biết bác giấu ở đâu.....huhuhuhuu

quynhtran25

HIxxx ko lẽ phải tự mày mò làm file sis Tieegns Việt cho G900 nhỉ.. ai hướng dẫn em với.. cần phải làm gì nhỉ???>..