• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em xin rom gốc của I-mate KJAM

thangtaitu

Cái máy của em là I-mate KJAM em đã up lên WM6.1 Vista , nhưng muốn up rom khác , nghe mọi người trên diễn đàn nói, muốn up rom để sạch và chạy nhanh phải up lại rom gốc sau đó mới up rom cần .Em tìm mãi ko thấy có rom gốc của dòng I-mate KJAM này, bác nào có cho em với

bonmat8888

nếu máy của bạn dã UNLOCK CID rồi thì cws thế mà up ROM khác vô tư. Nếu chưa thì phả up lại Rom gốc rồi UNLOCK CID trước khi up Rom khác.

Nếu bạn cần minh sẽ up lên mediafire.com Rom gốc cho bạn!

Chỉnh sửa cuối:

thangtaitu

nếu máy của bạn dã UNLOCK CID rồi thì cws thế mà up ROM khác vô tư. Nếu chưa thì phả up lại Rom gốc rồi UNLOCK CID trước khi up Rom khác.

Nếu bạn cần minh sẽ up lên mediafire.com Rom gốc cho bạn!

máy em unlock rồi thì mới up đc rom vista chứ :D nhưng em thấy mấy người bảo nên up lại rom gốc , rồi mới up rom mới, như thế nó mới sạch :D

Bác cứ cho em cái rom gốc nhá . Thank bác trước ..
Mà bác up lên trang zshare.com cho em , chứ mediafire dạo này em down bị lỗi sao á .cứ 99.99% là dừng

thekhoa202302

máy em unlock rồi thì mới up đc rom vista chứ :D nhưng em thấy mấy người bảo nên up lại rom gốc , rồi mới up rom mới, như thế nó mới sạch :D

Bác cứ cho em cái rom gốc nhá . Thank bác trước ..
Mà bác up lên trang zshare.com cho em , chứ mediafire dạo này em down bị lỗi sao á .cứ 99.99% là dừng

Bạn vào đây Download nhé
bạn download tới 99% mà bị lỗi là do IDM bị lỗi chứ không phải do host lỗi đâu!!
bạn nên dùng bản 5.12 beta 8
:p