• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho minh hoi may 5130 xpressmusic dung firmware gi

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
giup minh voi. Minh moi mua nen chua biet gi may

5130 EM ko có hệ điều hành nha bạn, Nó thuộc dòng s40 3rd nhé, dòng này hỗ trợ java thôi bạn àh. Bạn dùng nó truy cập bằng Gprs vào website www.wap.getjar.com nhé, có nhiều ứng dụng java hay lắm đó, chứ trong Pv ko có chỗ cho 5130 bạn nhé.
Mình thích nhất đặc điểm chơi wmv của thằng này, mà hồi bạn ko dùng 2 triệu ấy mua N70 cũ mà dùng. (2 triệu dư sức)
vấn đề đã gjải đáp nhờ Mod lock gjúp , kẻo các spamer tung hành thì mệt lắm Mod ạh. THANKS

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Posted via Mobile Device
giup minh voi. Minh moi mua nen chua biet gi may
Đính chính lời của ngocthanh 1 chút là, PV có khu vực dành cho s40 mà :) cũng có khá nhiều ứng dụng, nơi đó do mod panrai quản lý.
1 điều nữa là, mỗi ng 1 ý lỡ bạn đó ko thích con 70 thì sao? với lại mua hàng cũ cần fải có chút kinh nghiệm, chứ ko thì... :))