• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chống trộm ĐT với Guardian v2.1 Full Việt hóa.!!

anhcuong8x

oạch ý em là lúc cài nó có gủi tin đâu,chinh xác lúc gửi lúc không chứ cai rôi gủi sao được

JuRay-Duan

Mình cài ra nhûnh quêm pass rôi bây giö làm thê' nào,ai biêt chî mình vöi

Kô biết bạn quên pas thật hay vớ đc cái đt nào cài phần mềm này mà kô biết xử lý ra sao nên lên đây hỏi phải kô?? :)) (đùa thui,. :p bạn đừng để ý)

Bây giờ bạn làm thế này, dùng trình quản lý file, ví dụ như X-ploer chẳng hạn, vào 2 ổ C, E ->> system/Apps xóa hết thư mục nào có tên là "guardian" đi , rồi xóa thêm cái bên dưới này nữa. chúc bạn may mắn :)

Posted via Mobile Device
Hèhè muốn kill ta ư.Khó lắm đấy 1 khi các ngươi chưa biết gót chân Asin ở đâu.Khi bạn dùng sít bùm bung ra xem thì file cài đặt chỉ nằm ở ổ C.Khi bạn cài đặt xong nó sẽ tự backup 1bản sang ổ E.Và khi bạn kích hoạt chế độ bảo vệ thì 1 con ong chúa sẽ được sinh ra và nó nằm ở data/Plugins của cả máy và thẻ nhớ.Nên bạn phải xóa bằng tay ở cả máy và thẻ nhớ,nhớ tiêu diệt con ong chúa trước và file 1020DC95.mdl nằm trong thư mục recogs.(đặc điểm sống dai này được mấy ông sáng tạo ra virus áp dụng triệt để đấy.Nếu bạn là chủ nhân máy hãy tắt chế độ bảo vệ rồi xóa. Còn bạn là kẻ trộm thì hãy rename rồi xóa.Thôi chết mình đã nối giáo cho giặc rồi .Sorry chủ topic nha