• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ DOWNLOAD TRÊN PPC

ThaiChienvn

Hầu như mình thấy các bản lick đâu có die. mà vẫn Dowload được tốt đó chứ.:)) Chắc do các bạn đó không tìm thấy đường dẫn Dowload cụ thể hơn. VD: như đây http://adisasta.com/wmDA.html thì người không sành English chắc không dám Dowload.
VD như cái này của @HAIDANG..... http://webftp.forumhtc.com/index.php?dir=PDM/&file=PDM5.0.0.cab chắc chẳng có ai kêu đâu nghỉ.?
Em mong các anh Post bài chu đáo tận đường dẫn trược tiếp hơn.? Còn ai muốn chu đáo hơn muốn các bạn đó muốn tìm thấy phiên bản mới thì ghi tại trang dưới đây..:)) Đỡ phải kêu tranh luận rồi cãi nhau.! Em cũng thấy nhiều mục cãi nhau như vậy rồi.=D>

YouTube Mobile Downloader v1.9

Chương trình rất hay hỗ trợ down các video từ Youtube, các bạn gõ tên video mình muốn tải để tải về, tốc độ download khá tốt qua ActiveSync
Chú ý: nếu chương trình ko hiện icon trong Programs thì các bạn tìm trong thư mục cài đặt nhé

bandicuoctinh

có soft nào hỗ trợ download trên opera hay trình duyệt web khác ko?chứ IE vào mediafire ko down đc chán lắm??????

romano81

Mình thấy bên box symbian, phần mềm nghe nhạc Coreplayer nếu mình copy thêm 1 file .ext vào bộ nhớ máy là nó hỗ trợ download rất tốt từ web mặc định của máy, Không biết có ai biết dùng cách này cho Win mobile ko nhỉ/

ThaiChienvn

Phần mềm Download Video từ các Web.

Web Video Downloader 1.7

Tải video trực tiếp từ nhiều trang web chia sẻ trực tuyến wa Chat, E-mail, Internet. Phiên bản cập nhật hỗ trợ WM5 / WM6 / WM6.1/ W6.5

Mình đã thử và download rất tốt, nhanh. Có đủ các loại phim từ các Wb đã định. Nếu thấy hay nhớ thansk nhé..!=D>=D>=D>

Chỉnh sửa cuối:

phu_tien2002

sao ko dơn duoc file dinh kem zay

Bạn vui lòng viết bài bằng Tiếng Việt có dấu nhé. Cảm ơn.