• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: PHẦN MỀM BIẾN PPC THÀNH WEBCAMERA

yeudanyeunuoc

Tại sao mình lại không thấy Webcam trong Yahoo! Messenger nhỉ?

Bạn đọc lại các trang trc của chủ đề có hướng dẫn cách chọn Camera Source cho Yahoo. néu ko dc thì xem lại , chẳng hạn cài lại bản 1.4 thử xem sao..như mình :D

yeudanyeunuoc

Xin hỏi các bác TH của e, e dùng bản 1.04 của chú Quang ok, nhưng ko hiểu sao cứ dùng dc một lúc, trên cửa sổ wc của Yahoo lại đen xì, trên PDA thì vẫn ok, sau đó trên PDA ấn Stop Wc plus và Start trở lại thì cửa sổ wc của Ym lại hiện hình lại bthường, chu kì vài phút lại đen xì như vậy. Bác nào biết bệnh này và cách chữa trị làm ơn chỉ giáo cho e. Cảm tạ nhièu.

NguyenTu

Super V.I.P
Mobiola Web Camera for Windows Mobile v3.1.8

thaihai_

Camera cua O2 Atom

Có bạn nào biết xin chỉ dùm:
Máy O2 Atom (máy củ ) chụp hình thì được nhưng không thấy những gì định chụp trên màn hình điện thoại (Chỉ có màn hình nền của điện thoại và giao diện cài đặt cho camera, nhưng ko thấy những gì dịnh chụp hoặc quay fim).
Xin cho biết phải chỉnh sửa thế nào?

xtdv

Bạn đọc lại các trang trc của chủ đề có hướng dẫn cách chọn Camera Source cho Yahoo. néu ko dc thì xem lại , chẳng hạn cài lại bản 1.4 thử xem sao..như mình :D

Mình thử rồi bạn ơi. Mình đang dùng Yahoo! Mssg 9. Trong Source không có bất cứ cái Camera nào cả.

Khi mình thử nghiệm với Skype hay ICQ thì đều dùng Webcam được.

ThaiChienvn

Có bạn nào biết xin chỉ dùm:
Máy O2 Atom (máy củ ) chụp hình thì được nhưng không thấy những gì định chụp trên màn hình điện thoại (Chỉ có màn hình nền của điện thoại và giao diện cài đặt cho camera, nhưng ko thấy những gì dịnh chụp hoặc quay fim).
Xin cho biết phải chỉnh sửa thế nào?

Bạn cài bản này vào thay thế nhé. http://files.myopera.com/HanoiWap/files/CoolCamera_Full.CAB

nhathung20

híc híc

link này sao em không vào được nhỉ, bác up lại cho em link mới đi. ý em nói là cái phần mềm web camera plus 1.5.rar đó, cái phiên bản có crack đó.

minhluc

các bác thương tình cho em xin lại phần mềm Ateksoft WebCamera Plus với ạ(file chạy trên PC lẫn PPC luôn ạ),links trên die hết rồi,em đang dùng O2 Steath WM05...thanks các bác rất nhiều

chimen

mình đang sài dx 900 không có phần mềm nào sử dụng được hết các bạn ơi.
cài vào máy thì được nhưng không làm webcam được.