• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
Diamond Analogue skin M2D​

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
RED APPLES SKIN

design by ancola66

Giới thiệu với các bạn một bộ Skin M2D và Dialpad đồng bộ với nhau:D. Dùng cho màn hình đứng QVGA

Cài đặt :
M2D : Chép file Apples_M2D.m2dct vào thẻ nhớ và dùng phần mềm M2DC chọn nó là OK
Dialpad : Cài Minimal Dialer Clear sau đó chép toàn bộ files trong thư mục Apples_Dialpad vào Windows . Khởi động lại máy là OK

ancola66

Super V.I.P
@ vettau ha ha ha chính bạn mới là người phải xem lại :)):)):))
Chữ Apples_M2d DOWNLOAD mầu đỏ to đùng đó. Bạn thử chí vào nó xem thế nào :p:p:p

NhatToai

Super V.I.P
Red & Black Diamond skin​

Tải về giải nén file 7z,lấy file zip copy vào thẻ,dùng M2DC add vào và ...enjoy.

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
[11-11-2008] Manilla 2D Customizer v0.22.215 (change browser)​

Bổ sung thêm tap Internet,riêng tap font màu chỉ có thể làm việc tốt trên phiên bản Manila 2D update 20 (build 1.0.1820.3328).

letuankhung

bác nhattoai cho tui hoi 1 chút nha tui muốn hien cà đồng hồ kim va số luon thi có chinh được không tui dang sai bản rom cua bác sơn thanhks bác mong bác sớm hồi âm:(

NhatToai

Super V.I.P
bác nhattoai cho tui hoi 1 chút nha tui muốn hien cà đồng hồ kim va số luon thi có chinh được không tui dang sai bản rom cua bác sơn thanhks bác mong bác sớm hồi âm:(

Bạn dùng M2DC và chỉnh trong tap Home XML có lựa chọn hiển thị 2 loại đồng hồ tùy bạn đó.

letuankhung

cài đè là cài đè cái gi thế bác em cài bản mói nhất bác nhattoai mói pos lên ở trang 39 đó

Chỉnh sửa cuối:

hooliganboy

[Updated: Nov 14] M2D App Launcher

M2D App Launcher
14 Nov 2008 Update: build 11142008 attached
Phiên bản mới của phần mềm duyệt menu theo phong cách Touch và trượt rất pro , phần mềm ko thể thiếu đối với những ai đã setup sử dụng Manilla 2D tuyệt cú mèo lun nè :)):))
Thay đổi trong phiên bản mới : Thêm tính năng Copy và Move những app bạn thích vào thư mục do bạn tùy ý lựa chon . Xem thêm videp clip để hiểu rõ hơn nhé :D:D
Clip : http://www.youtube.com/watch?v=NXOeJ4-zDW4

DownLoad Here

[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.mediafire.com/?on2jtjgoygk [/URL][/HIDE]

hooliganboy

Hot - iFhawne M2D Skin Pack

iFhawne M2D

1 Skin đồng bộ rất đẹp , mang phong cách của iphone , rất COOL , bao gồm 1 file skin cho Manilla2D , 1 file skin cho HTC AudioManiger , Boot screen, Animated Startup, Welcomescreen , tất cả đều mang phong cách của iphone đang hot hiện nay .
Theme preview :

Download here :

[HIDE="click thank to view"][URL="http://www.mediafire.com/download.php?acmykz0jdzj [/URL][/HIDE]

Status
Không mở trả lời sau này.