• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

quocthai

Chỉ là không nghe nhạc từ M2D thui mà! Mình thấy nghe nhạc bằng AM nó toàn search tất cả các file audio trong máy nên có những bài ko phải music vẫn có trong list! Dùng Wmp cho bình dân! :D
M2D mình đang dùng nè! Vẫn đẹp mà! :D

bác cho e xin theme này với, đẹp thế mà lị
=))=D>

0988456766

Well-Known Member
Pivate Fix lỗi

cái này cài thế nào vậy bạn ? bạn hướng dẫn giùm mình :D

Theme này mình đã nén thành file Zip, bạn chỉ cần dùng chương trình M2D custom chọn theme này rùi Apply là được mà!

Up lại theme Pivate đã Fix lỗi đồng hồ bị lệch!

Download

NhatToai

Super V.I.P
Phát hiện mới về Manila 2D ở màn hình Landscape từ Mbarvian​

Phần mềm này mình chỉ vừa test trên Kaiser thôi,chưa thử với những máy khác.Vì vậy đối với những máy ngoài HTC hoặc HTC đởi cũ có thể không hoạt động được.
Trước giờ Manila 2D không hỗ trợ ở chế độ Landscape,nay sau khi cài phần mềm này thì khi chuyển màn hình ngang, máy bạn sẽ có giao diện và những chương trình cho phép làm việc như trong hình này

Download link:
- Myunspace
- Rapidshare

tu19_01

Cảm ơn Bác 0988456766 đã tận tình. Bác có thể up lại Skin Pirate lên trang khác được không, trang mediafire.com bị lỗi sao ấy em không thể truy cập vào được. Cảm ơn Bác nhiều.

0988456766

Well-Known Member
Reply to mdapro và tu19_01

Chỉnh thế nào để dưới đồng hồ số có AM, PM, máy của em toàn hiện time format 24h ko quen lắm :|

Để chỉnh đồng hồ dạng AM/PM hay dạng 24h thì bạn vào Start / Settings / System / Regional Settings sau đó vào phần Time chọn ở phần Time Style theo kiểu nào bạn muốn! ;)

Bác có thể up lại Skin Pirate lên trang khác được không, trang mediafire.com bị lỗi sao ấy em không thể truy cập vào được. Cảm ơn Bác nhiều.

Đây là theme Pirate đã Fix lỗi, mình Up lại lên 2shared cho bạn đây!;)

Download

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
[17/10/2008] Manilla 2D Customizer v0.12.148 (bugfixes)​
Phiên bản update của phần mềm hỗ trợ tinh chỉnh giao diện Manila 2D từ tác giả mpenguin14

Nếu bạn nào không tải được từ link này thì có thể tải tập đính kèm tại bài đầu tiên.

Chỉnh sửa cuối:

tu19_01

-Bác nào bị giống em không, em dùng M2DC để apply theme thì dung lượng Skin bao nhiêu thì bộ nhớ bị mất bấy nhiêu. Hình như nó không ghi đè lên Skin trước. Hiện em đang dùng bản M2D v0.10 và M2DC v0.11.133
-Bác nào dùng skin cướp biển mà phần biểu tượng mặt trời hay đám mây bị lệch sang phải không, lúc đầu không có file HTChomesetting.xml thì phần thời tiết không bị nhưng ở phần Home thì đồng hồ số bị lệch. Sau khi cài HTChomesetting.xml thì lại bị ở phần Weather.

tauyen

Khi dùng M2DC thì theme sẽ không ghi đè theme cũ,và khi mình apply cái nào thì nó sẽ đưa vào máy để chạy cái đó nên bạn thấy vậy đó,không sao cả.

Status
Không mở trả lời sau này.