• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
Eleano skin by JCKOTZE​

lycucu

anh NhatToai ơi ! em rất thích thames hoa văn theo phong cách của bộ sưu tập huyền thoại của nokia lắm ! anh rành về làm thame anh làm giúp em 1 cái nha!

lycucu

em đang xài máy o2 atom. Vậy em down bản nào để chạy được chương trình anh. cài đặt như thế nào vậy? sao e cài như trên lại hổng được. E chẳng hiểu gì cả mong mấy anh giúp đỡ!!!!!!!!!!!:((

bạn vào phần Rom cho Atom tải rom mới về up rom! trong rom có sẵn manila 2D , theo mình biết thì rom mới nhất không có phần M2DC ! cũng có 1 số rom có sẵn M2DC ! nếu rom không có M2DC bạn có thể tải M2DC của anh NhatToai và cài vào máy! download những thames mà bạn thích chép vào thẻ nhớ! rồi bạn vào programs chọn M2DC ->Add thame chọn đường dẫn đến thame mà bạn đã chép vào thẻ nhớ -> apply -> chờ khoảng 1 phút là set xong thame -> giao diện manila2D đã hoàn toàn thay đổi!

NhatToai

Super V.I.P
anh NhatToai ơi ! em rất thích thames hoa văn theo phong cách của bộ sưu tập huyền thoại của nokia lắm ! anh rành về làm thame anh làm giúp em 1 cái nha!

Bạn có thể gởi tập hình đấy qua PM cho mình,mình sẽ có ngay skin cho mọi người.:D

vettau

ơ sao mình không chạy được cái Link Mediafire để down bản cho VGA nhỉ click vào 2 cái Link đều không chuyển động, chả hiểu tại sao nữa, đề nghị Mod xem lại Link liên kết với

NhatToai

Super V.I.P
Plain Black skin by JCKOTZE​

Sau khi download về,các bạn giải nén lấy file m2dct và sử dụng.

Chỉnh sửa cuối:

thanhbinh123

cho mình hỏi.sao mình cài mà chỉ có kim chỉ giờ mà ko có kim phút vậy:((mình đang dùng skin Mod Black

NhatToai

Super V.I.P
cho mình hỏi.sao mình cài mà chỉ có kim chỉ giờ mà ko có kim phút vậy:((mình đang dùng skin Mod Black

Có thể do bản ROM hoặc lỗi quá trình cài,bạn tải tool fix đồng hồ ở bài trên cài vào thử.Còn trong hình bạn thấy nó vẫn đủ đấy,test trên máy mình mà....

thanhbinh123

mình đã fix được đông hồ rôi.kết hợp với skin Mod Black đơn giản mà đẹp nữa
thanks a lot

autumnking

Xin gửi các pác cùng thưởng thức theme Gold này .
PS : Phù hợp với pác nào sinh năm 84 hoặc 85 nhé !

Chỉnh sửa cuối:

pure

chào các bạn cho mình hỏi mình down về và cài vào máy thì trên màn hình today hiện chử Tap here to launch TouchFLO mà khi minh chạm vào vẩn không chạy là sao. Mong các bạn chỉ giáo!

NhatToai

Super V.I.P
chào các bạn cho mình hỏi mình down về và cài vào máy thì trên màn hình today hiện chử Tap here to launch TouchFLO mà khi minh chạm vào vẩn không chạy là sao. Mong các bạn chỉ giáo!

Bạn cần nói rõ loại máy và phiên bản WM mà bạn đang sử dụng thì mọi người mới giúp được.Nếu là máy không thuộc HTC đời sau thì bạn nên cài bản update 19 for all device.

pure

Mình cài cho thằng Himalya XDA II WM 6.1 code 20975! Mong bạn chỉ giáo giùm.

Status
Không mở trả lời sau này.