• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
:| bác ơi có cách nào fix lổi thiếu kim cho VGA không bác nhatoai:|

Bạn lưu ý trong file tải về của bản v0.1.3 cho VGA,giải nén sẽ có 2 thư mục:
- Các file trong thư mục ManilaGFX thì copy vào Windows/ManilaGFX
- Các file trong thư mục TouchFlo2dVGA-0.1.3 thì copy đưa vào thư mục gốc Windows.
Như mình đã nói ở bài trên cùng thì mình không sử dụng VGA,vì vậy đối với VGA bạn nào thích thì chịu khó vọc nhé.:D

NhatToai

Super V.I.P
ViệtNam Champion AFF Cub 2008​

hoadainhan70

Active Member
rất không khí , phải nói là Pác yêu tổ quốc thật , thank phát , nhưng khi chạy nhìn dối mắt quá

letuankhung

:( bác nhatoai bác có thể làm giup' em 1 thếm cho VGA giống kiểu zin cua manila được không bác thanks

NhatToai

Super V.I.P
Bác nhattoai ơi! BÁc xem hộ em cái này với, cứ vào muc sms là lại bung ra ngoài để load lại từ đầu bác ạ!

Không phải do skin đâu vì mình đã test rồi,bạn xem lại bản cài và có thể thử với skin khác xem sao nhé.
To all:HAPPY NEW YEAR-2009​

King_Eric

Có bạn nào đã download được bản update 20 thì up lên Medifare giúp mình được ko,ko hiểu sao trên 4share dạo này mình ko thể down được,Rapid thì càng ko thể,cám ơn mọi người nhiều!

NhatToai

Super V.I.P
Có bạn nào đã download được bản update 20 thì up lên Medifare giúp mình được ko,ko hiểu sao trên 4share dạo này mình ko thể down được,Rapid thì càng ko thể,cám ơn mọi người nhiều!

Đã thêm link update 20 lên Mediafire cho bạn ở bài 1 rồi nhé.

keo_lac

[Trích dẫn:
Nguyên văn bởi vnanhvn Xem Bài gửi
Bác nhattoai ơi! BÁc xem hộ em cái này với, cứ vào muc sms là lại bung ra ngoài để load lại từ đầu bác ạ!
Không phải do skin đâu vì mình đã test rồi,bạn xem lại bản cài và có thể thử với skin khác xem sao nhé.
To all:HAPPY NEW YEAR-2009]

em cũng bị thế, cứ vào sms là treo luôn, phải cài skin khác

legiabao

Các bác cho em hỏi là Em muốn đưa cái Device Lock ra màn hình home của manila thay cho phần Calenda thì phải làm thế nào ạ?

Cái nữa là nếu ko đưa ra home được thì có thể đưa vào SoftKey được không? Nếu được thì phải Browse đến file nào ạ?

Mong các bác giúp em!

NhatToai

Super V.I.P
L'Amour skin updated

Các bạn lưu ý nếu muốn khi thay skin mà trang weather được ổn định thì khi Apply Theme nên chọn vào ô Don't update Weather tap...(sử dụng M2DC v0.27).

Chỉnh sửa cuối:

hoadainhan70

Active Member
Cái hoa đào nhìn không khí thật nhưng các Anh em nhớ chuyển all các TEXT về màu xanh hoặc đen nếu không khó nhìn lắm

Status
Không mở trả lời sau này.