• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME MANILA TF2D CÁC PHIÊN BẢN

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
Froggy skin by JCKOTZE​

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
@nhattoai:
Bạn có skin VGA chưa, nếu có thì nhớ tôi nhé.:D
Thank!
Chịu khó đợi vài bữa nhé bạn vì không có máy VGA nên quả là khó cho mình :D
Làm mò và gửi lỡ như bạn dùng không được hoặc lỗi ở đâu thì mình chả biết nói sao....:-??

blackdoor

Manager
Chịu khó đợi vài bữa nhé bạn vì không có máy VGA nên quả là khó cho mình :D
Làm mò và gửi lỡ như bạn dùng không được hoặc lỗi ở đâu thì mình chả biết nói sao....:-??

Không vấn đề gì, bạn cứ coi mình là chuột bạch cũng được mà :D
Trước khi install cái gì mình đều dùng SPB Backup sao ra một bản rồi.
À, liệu trên máy giả lập có test được cái này không bạn?

hhuy

To ----> nhattoai .

bác co thể làm cho anh em 1 bộ skin chủ đề Lân - Sư - Rồng được không vậy bác ???
Đã có Mai - Đào rồi mà chưa có Lân nên cũng thấy thiếu thiếu .

cảm ơn bác trước nha . =D>:D

levibinhdinh

nếu đã tích hợp Manila trong ROM rồi thì mình vẫn cài theme được đó mà. add theme bình thường như mình cài MANILA thôi.

trantuan1207

bac nhattoai ơi,mấy cái theme trang trc up len 4shared toàn down >20% là lác, chán quá đi :-s

NhatToai

Super V.I.P
nếu đã tích hợp Manila trong ROM rồi thì mình vẫn cài theme được đó mà. add theme bình thường như mình cài MANILA thôi.
Bạn đang nói về vấn đề nào thế và nói với ai vậy nhỉ???:-/
bac nhattoai ơi,mấy cái theme trang trc up len 4shared toàn down >20% là lác, chán quá đi :-s
Có thể địa chỉ của bạn sao đó rồi chứ mọi người vẫn download tốt mà....tuy nhiên mình sẽ thêm link cho bạn.

imleeu

Các bạn ơi, mình dùng Atom mà sao tải gói update 19a về rồi cài các file cab mà nó chẳng chạy gì cả. cái vòng tròn 4 màu cứ xoay vòng hoài

AnhPheCT

Các bạn ơi, mình dùng Atom mà sao tải gói update 19a về rồi cài các file cab mà nó chẳng chạy gì cả. cái vòng tròn 4 màu cứ xoay vòng hoài

ATom chẳn cần Up dat gói nào cả!!! Các bản Rom sau này chạy OK rồi chỉ cần Cài M2DC 0.27 và các Skin Manilla 2D về set lên OK!! Nhớ đừng có check vào 2 dòng thông báo Updat thời tiết là OK liền! Up dat các bản đó ko đè được vào các chương trình có sẳn trong Rom đâu có khi còn lổi cả chương trình có sẳn trong Rom....! Good luck!!!

Status
Không mở trả lời sau này.