• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chú ý! Cấu trúc hệ thống S60V3.

boyPDA

Trong lúc online mình tình cờ tìm được cái này.Có thể sẽ cần cho các bro nào hack hay việt hóa ứng dụng.

Last edited by a moderator:

tiephien1

sao lại lỗi. mình vẫn thấy bìn thường mà bạn. chắc do máy bạn thiếu font rồi.thân!

cupidbaby

Cái nay f chắc dành cho dân vh or chuyên sâu chứ trình em ko đủ để hỉu cái này!:|

boyPDA

cái này không bằng pm này bên v5th nó biết các ứng dụng khi cài sẽ nằm vị trí nào nè..
http://pdaviet.net/showthread.php?t=67895

Xin lỗi bạn!bạn có nhìn kỹ hình mình post không?Đây là box S60V3rd.File mình post là thông tin đường dẫn chứa các file liên quan đến hệ thống và xem bằng MS Word chớ không phải một phần mềm.Nó thật sự rất có ích cho bác nào muốn việt hóa ứng dụng hay hack hệ điều hành.

Trungls

Máy E63 của mình cũng mở cũng bị lỗi font. Không biết bạn dùng font gì vậy?
Cái này rất hữu ích.
Cám ơn bạn đã chia sẻ.

Posted via Mobile Device

hduonghn

Cái nay f chắc dành cho dân vh or chuyên sâu chứ trình em ko đủ để hỉu cái này!:|

Đây là tài liệu đọc, trong đó chủ thớt ghi rõ những đường dẫn của các ứng dụng có sẵn trên máy giúp dễ dàng tìm kiếm & thuận lợi cho việc việt hóa nó chứ f gì đâu hả bạn, chủ topic nói là f này fải dùng ứng dụng trên pc đọc mới ko bị lỗi font, các bạn đừng hiểu nhầm bạn ấy!

blackstars_ls

Đúng là văn bản này bị lỗi font , em đã dùng cả 2 phàn mềm Office là : New Microsoft Word Document và Kingsoft Writer Document đọc văn bản này đều bị lỗi font không thể đọc được.

Em đã edit lại văn bản bằng font của em , mọi người download về xem thử xem đọc dược không nhé, em chỉ sửa được tầm 90 % thôi , một vài chỗ khó đọc quá em không dịch được.

Nynk_102

Đúng là văn bản này bị lỗi font , em đã dùng cả 2 phàn mềm Office là : New Microsoft Word Document và Kingsoft Writer Document đọc văn bản này đều bị lỗi font không thể đọc được.
Em đã edit lại văn bản bằng font của em , mọi người download về xem thử xem đọc dược không nhé, em chỉ sửa được tầm 90 % thôi , một vài chỗ khó đọc quá em không dịch được.
Đúng là file pác chủ up lên bị lỗi , e chỉnh hết font trong xploer rùi mà ko đọc dc. Bản này thì ok rùi, thank 2 pác nhé !
Posted via Mobile Device

boyPDA

Đúng là file pác chủ up lên bị lỗi , e chỉnh hết font trong xploer rùi mà ko đọc dc. Bản này thì ok rùi, thank 2 pác nhé !
Posted via Mobile Device

Thể theo yêu cầu.Mình up lại file đó và tiện thể gửi các bác một bộ font Vni cực khủng gần 37Mb để sau này không gặp hiện tượng lỗi font nữa.Em còn rất nhiều bộ font.Bác nào có nhu cầu về làm thame hay việt hóa hay tạo font hệ thống thì em sẽ post lên.
Link down load:http://www.mediafire.com/download.php?ejz5x15uzdg