• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUẨN BỊ KỈ NIỆM 3 NĂM THÀNH LẬP DIỄN ĐÀN

TaQuangDuc

Hee. Chắc là hôm đấy em ko đi được đâu.
T7 và CN phải về quê thăm thằng cu :D

ơ, thế cho thằng cu về quê à, sao không vác lên đây, gần vợ gần con cho tình cảm, anh em PV lại có thêm thành viên offline :D

Nemmatlanh

Cũng đã tương đối anh em tham gia rồi đó,chuẩn bị đến ngày off rồi,mong mọi người cố gắng đóng góp thêm ý kiến để cuộc offline thêm tình cảm và vui vẻ nhé :)

NguyenQuang

Super V.I.P
Đề nghị các bạn nemmatlanh,kangmin, minhanhtran,tuanquynh,phuonganh ,vochonguni,kien beo, chuhuyhoan chiều mai 17h00 gio gặp nhau để xem lại công tác chuẩn bị nhé

Last edited by a moderator:

PhuongAnh

Đề nghị các bạn nemmatlanh,kangmin, minhanhtran,tuanquynh,phuonganh ,vochonguni,kien beo, nemmatlanh, chuhuyhoan chiều mai 17h00 gio gặp nhau để xem lại công tác chuẩn bị nhé

Hic chiều mai và chiều ngày kia e đều bận rồi.Thứ 6 e rảnh cả ngày..

vochonguni

Member
Ơ thế lịch off cụ thể là bao giờ nhỉ :))
Dạo này mải trông con nên chẳng để ý gì cả
Để kiếm con hd 2 đi off nào :D

ChuHuyHoan

Well-Known Member
mong ae có mặt đầy đủ để of trù bị cho buổi of chính diễn ra tốt đẹp :D:D:D

tuanquynh8083

Active Member
Ơ thế lịch off cụ thể là bao giờ nhỉ :))
Dạo này mải trông con nên chẳng để ý gì cả
Để kiếm con hd 2 đi off nào :D
cu Tuấn kiếm con HD2 đi off để anh em nghiên cứu còn nhờ xách hộ 1 con nhỉ?:))

nncuong

Administrator
địa điểm gặp mạt hôm nay là quán bia Ngã ba Tây Sơn - Thái Thịnh nhé. Mọi người nhắn tin cho nhau đi

Last edited by a moderator:

lonebeast

Các đồng chí mem mới dạo này yếu bóng vía quá nhỉ? Hay là thấy danh sách trên vẫn chưa đủ độ lôi cuốn đây?=))

TaQuangDuc

@ Ban tổ chức: em xin rút chương trình 2 vì bận việc riêng, không thể đi được, mong các anh thông cảm!

Nemmatlanh

@ Ban tổ chức: em xin rút chương trình 2 vì bận việc riêng, không thể đi được, mong các anh thông cảm!

Anh Đức lần trước cũng không đi được tăng 2 rồi,lần này cố gắng đi để giao lưu với anh em cho đoàn kết chứ :D

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các đồng chí mem mới nên tham gia để còn kế tiếp sự nghiệp của các đờn anh đờn chị chứ :D:D:D

nncuong

Administrator
Đang cố gắng hoan thiện tác phẩm, buổi tới bác nào dùng điện thoại > 1tr thì sẽ có quà nóng dùng tại chỗ :D

TaQuangDuc

Anh Đức lần trước cũng không đi được tăng 2 rồi,lần này cố gắng đi để giao lưu với anh em cho đoàn kết chứ :D

đang điều đình để đi được đây Toàn ơi, hic, hôm đấy phải đi chụp ảnh đám cưới, lịch lên rồi, không đi không được! Miếng cơm manh áo đúng là gian nan!

NguyenQuang

Super V.I.P
Trưa thứ 7 anh em tổng duyệt lại lần cuối nhé, việc nhà anh chưa xong nên các chú phải chủ động lo và giải quyêt vụ này như tình thần mà anh đã trao đổi với các chú hôm vừa rồi. Đặc biệt lưu ý về vụ giwof giấc nhé. anh em làm kĩ thuật gì mà quanh năm đi muộn

Kangmin82

Trưa mai anh em tổng duyệt ở đâu thì báo em nhe.Slide làm xong rồi cần máy chiếu để test lại cho chuẩn :D .