• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC ANH EM PV NGỦ NGON =.=Zzz

saodoingoi142

Moderator
1 ngày nữa lại trôi đi!!!Mình mệt và buồn ngủ quá!!! :( Chúc anh em ở lại vui vẻ nha!!! ;;) Chúc mọi người về sau ngủ ngon và mơ từ 1 đến 3 giấc mơ đẹp nhé!!!hic :pbyeeeeeeeeeeeee

llTuyetTinhCocll

Chúc anh em ngủ ngon nhé !
Ngày mai làm việc và học tập thoải mái !

hé lô người anh em.....lâu quá hem gặp......năm mới vui vẻ heng.....đang kết model con 5800 mà chưa đủ xiền....ráng thời gian nữa quay lại PDA làm việc chung nhé.....

DreamLand

Chà.... Hay quá à nha :D
Cốc chủ sắp quay về rồi =D>
Chúc cậu sớm tậu 5800 nha :D

llTuyetTinhCocll

Chà.... Hay quá à nha :D
Cốc chủ sắp quay về rồi =D>
Chúc cậu sớm tậu 5800 nha :D

ok, mình bồ kết cái đó ghê ý;;)... mà mua mới thì ko đủ xiền X_X....tết này gói ghém mãi cũng chỉ đc hơn phan nữa giá mới nên ....phải chờ....~X(~X(

Chúc ngủ ngon !

Sis này đi đêm dữ heng....~8h sáng mà kêu chúc ngủ ngon....

thienhop

Có ai chỉnh lại đồng hồ trên pv được ko nhỉ:-?? Chạy chậm 5phút:)) mọi người ngủ trước đi nhé. Chúc ngủ ngon;;)

Whinny

Đêm hum mà Hop cừi to wá ah. Có cho ai ngủ h0k thì bảo nè.
Chúc anhchịemPV ngủ ngon !

Nynk_102

Ây zà chắc PV ngủ hết òy đây. Chúc cả nhà một giấc ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp hen !!!!

saodoingoi142

Moderator
Chúc toàn thể anh em PDAViet có một giấc ngủ ngon và nhiều giấc mơ đẹp sau 1 ngày làm việc vất vả!!!! ;;):p

oanhngo

woa woa ! Dậy ăn phở coi C1 đi ! alo alo ! :)):)):)):)):)):)):)):))=))=))=))=))=))=))=))=))=))