• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng Anhtoitb & Tuan1412

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
CLB PDAVIET Hải Phòng đón nhận 2 tin vui cùng lúc : Anhtoitb & Tuan1412 được BQT PDAVIET giao nhiệm vụ,trọng trách mới.
Thay mặt anh em PV Hải Phòng nổ phát súng đầu tiên,chúc 2 đồng chí sức khỏe dồi dào,tiền vào như nước,riêng Tuấn chúc em tình yêu sẽ trở lại vào 1 ngày sớm nhất.

Phác thảo sơ qua chương trình "khao" phối hợp của Tuấn và Tới :
-Nhậu nhẹt,hát Karaoke (Tuấn chủ trì và chủ chi).
-Hóng gió Đồ Sơn (Tới chủ trì và chủ chi).

Phác thảo chương trình miễn phí : Badamgiak23 :D

Tuan1412

CLB PDAVIET Hải Phòng đón nhận 2 tin vui cùng lúc : Anhtoitb & Tuan1412 được BQT PDAVIET giao nhiệm vụ,trọng trách mới.
Thay mặt anh em PV Hải Phòng nổ phát súng đầu tiên,chúc 2 đồng chí sức khỏe dồi dào,tiền vào như nước,riêng Tuấn chúc em tình yêu sẽ trở lại vào 1 ngày sớm nhất.

Hê hê,cám ơn anh Long nha.Thích nhất câu này của anh:"Nhậu nhẹt,hát Karaoke (Tuấn chủ trì và chủ chi).".Hiện tại em đang ôn thi và cũng chưa kiếm đc việc làm anh Long ạ:((,tiện đây do hoàn cảnh kinh tế khó khăn em nhờ anh em ai có công việc nào làm từ 12h_18h,với mức lương tương đối chút thì giới thiệu cho em làm với nha8-|.Thơì gian còn lại em phải đi học nên 0 làm đc:mad:),kiếm đc việc làm anh em đi liên hoan trà đá wifi tẹt ga:D

Hay anh em ta tổ chức về Đồ Sơn hóng gió trước đi nhỉ,em đang chán đời muốn thay đổi chút đây:))

ancola66

Super V.I.P
Chúc mừng tuan1412 (Cái tên này nghe quen quen:)))thăng quan tiến chức. Nhưng vui duyên mới không được quên nhiệm vụ đó nghen:)). Hôm nay đang quan tâm tới em ASUS 535 mà gọi mãi không thấy trả lời, lại ra Đồ Sơn hả:))

minhanhtran

Well-Known Member
Hê hê,cám ơn anh Long nha.Thích nhất câu này của anh:"Nhậu nhẹt,hát Karaoke (Tuấn chủ trì và chủ chi).".Hiện tại em đang ôn thi và cũng chưa kiếm đc việc làm anh Long ạ:((,tiện đây do hoàn cảnh kinh tế khó khăn em nhờ anh em ai có công việc nào làm từ 12h_18h,với mức lương tương đối chút thì giới thiệu cho em làm với nha8-|.Thơì gian còn lại em phải đi học nên 0 làm đc:mad:),kiếm đc việc làm anh em đi liên hoan trà đá wifi tẹt ga:D

Hay anh em ta tổ chức về Đồ Sơn hóng gió trước đi nhỉ,em đang chán đời muốn thay đổi chút đây:))

Vụ này anh tham gia được không Tuấn ơi?? Nghe hấp dẫn quá, mem Hanoi cũng muốn Picnic cuối tuần dưới Hải Phòng đây. Anh em CLB Hải Phòng cho xin một vé nhé! Thanks

@tuan1412: Chúc mừng em nhé, trọng trách lớn nha. Hôm nào lên gọi anh đi khao nhé! Khà :D:p

Tuan1412

Vụ này anh tham gia được không Tuấn ơi?? Nghe hấp dẫn quá, mem Hanoi cũng muốn Picnic cuối tuần dưới Hải Phòng đây. Anh em CLB Hải Phòng cho xin một vé nhé! Thanks

@tuan1412: Chúc mừng em nhé, trọng trách lớn nha. Hôm nào lên gọi anh đi khao nhé! Khà :D:p
Anh cũng khao đí chứ:D,lần trước bán con BA xịn để làm rom bảo khao bia vẫn chưa thấy đâu đấy anh ạ:D.Hôm nào em lên em sẽ call báo cho anh trước nha

Anhtoitb

Được lên chức quả thật rất vui, mới ngày đầu nhậm chức nên còn nhiều bỡ ngỡ lém!
Chân thành cảm ơn BQT cùng toàn thể các anh em đã tin tưởng và quan tâm giúp đỡ!

War: Riêng vụ đổi gió ở Đồ Sơn thì không vấn đề gì, chủ trì thì rất Ok, còn chủ chi thì thật khó quá... giá cả Hải sản dạo này lên kinh khủng!Ghẹ 47kg dạo này lên đến 120k rùi đó các pác! Long này chỉ được cái khởi sướng thui...!

moonstar

chúc mừng anh thông nhé, cố gắng lên nữa nhé anh,
anhtoitb

chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ đã giao nhé.

duong83

Giá cả tăng thì chú Tới chi cho anh em giá cũ còn thiếu đâu anh em bù

Nokialover

Hoàn toàn đồng ý với Badamgia =D>=D>=D>=D>=D>. Khao chức lớn thì những vấn đề nhỏ (chủ chi) đâu có đáng gì phải ko anh em.
@All mem HP : Hay là gộp lại tin mừng của mấy anh em : A Hà , Mod Long , Tuấn , Tới cho mấy mem này khao bữa thịt chó cuối năm nhỉ :D .

Tuan1412

Hoàn toàn đồng ý với Badamgia =D>=D>=D>=D>=D>. Khao chức lớn thì những vấn đề nhỏ (chủ chi) đâu có đáng gì phải ko anh em.
@All mem HP : Hay là gộp lại tin mừng của mấy anh em : A Hà , Mod Long , Tuấn , Tới cho mấy mem này khao bữa thịt chó cuối năm nhỉ :D .

OK.em tánh thành với ý kién này của anh Long,nhưng có sợ dịch tả o anh,hay là anh em ta chuyển từ thịt chó sang thịt mèo nhỉ:D

chucuoihp

Thịt mèo ở gần Chùa Dư Hàng. Đoạn ngã 3 đi ra bờ hồ ăn ngon lắm. TIện thể giới thiệu anh em ra đó ăn đi :D

Anhtoitb

Thịt mèo ở gần Chùa Dư Hàng. Đoạn ngã 3 đi ra bờ hồ ăn ngon lắm. TIện thể giới thiệu anh em ra đó ăn đi :D

Kiểu này thì đúng chú Cuội muốn mời anh em ra đó chén + ngắm chị Hằng đây!
Nếu vậy thì nhất trí 100% + không từ chối!

chucuoihp

Chị Hằng thì ở nhà em có 1 chị rồi =.=" ko ngắm nữa đâu. CÒn ăn thì bụng to lắm ăn bao nhiêu cũng được nên mọi người tổ chức đê em đến ăn cho :))

Badamgiak23

Super V.I.P
Chị Hằng thì ở nhà em có 1 chị rồi =.=" ko ngắm nữa đâu. CÒn ăn thì bụng to lắm ăn bao nhiêu cũng được nên mọi người tổ chức đê em đến ăn cho :))

Anh em lên chức xem thế nào chứ để tình hình này kéo dài mãi e không ổn đâu :D:D:D

Anhtoitb

Háo hức và chờ đợi ---> không biết là có thịt chó, thịt mèo nữa không đây.
Mà chưa thấy anh Hiệp với anh Dương cùng anh em Mem mới ý kiến gì về vụ chén bát cuối năm này nhỉ?

Born2loveU

Member
Háo hức và chờ đợi ---> không biết là có thịt chó, thịt mèo nữa không đây.
Mà chưa thấy anh Hiệp với anh Dương cùng anh em Mem mới ý kiến gì về vụ chén bát cuối năm này nhỉ?

Có rồi đấy ! RTC ok ?

duong83

=D>=D>Anh được cái thịt chó cũng thích thịt mèo cũng hoan hô . Cứ miễn phí là OK:D:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Vụ này thì chưa về tham gia cùng anh em được,nhưng em đã tính toán kỹ rồi,còn chủ nhật ngày 30/12/2007 theo trung tâm khí tượng dự báo thời tiết khá đẹp,anh em ta có thể tổ chức Off chui hôm đó,tổng kết cuối năm luôn thể

Status
Không mở trả lời sau này.