• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH 2006 NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

Utxd

yingzhou còn bao nhiêu $ đủ tặng anh em không đó, đừng thọt két PV nhá :))

Chúc mọi người Giáng sinh vui vẽ

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Đêm nay giáng sinh,hình như ai cũng có tâm trạng phấn khởi ,vui vẻ đúng không?Riêng mình hôm nay thật buồn,đón giáng sinh ở xa quê,người yêu thì đã đi học xa rồi,còn lại một mình,bạn bè thì cung có nhưng làm sao có được cảm giác được ở bên cạnh người mình yêu bây giờ?Thế nên cứ một mình đi quanh phố phường để được hưởng niềm vui của mọi người và để được thấy mình yêu cô ấy đến dường nào!Linh ơi anh nhớ em lắm,anh muốn khóc nhưng sao không thể khóc được,có phải vì anh không thể hiện được những điều này với em không?Anh vẫn luôn khô khan như vậy,em đừng buốn nhé,nói với mọi người đối với anh thật dễ nhưng sao nói với em khó quá!Anh ước mọi niềm vui đến với em và ước rằng em đừng buồn khi không có anh bên canh nhé,anh hứa với em sẽ không còn giáng sinh nào khác em phải buồn như năm nay đâu!Anh yêu em!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Ah quên mất,nhỡ ai reply 2 lần thì sao nhỉ?Như em chẳng hạn,có gì mong bác yingzhou bỏ quá cho,hehehe

Adminpdaviet

Administrator
Merry Christmas​

Chúc mừng tất cả các bạn nhân dịp Giáng sinh 2006.

Chúc toàn thể luôn an bình và được hạnh phúc trọn niềm vui
.

Tom_codon

Super V.I.P
aloo...!
Tặng em 50$ đi nào anh yingzhou...!
Nghe tin anh làm topic này vui quá.,hơn cả ông già noel.Bây giờ gọi là ông yingzhou noel nha...(^_^)

ZZZGates

ặc bây giờ có đc tiền không huhuhuh nhà em nghèo cho em ít vốn lì xì YingZhou ơi

Huycl2507

Chúc toàn thể thành viên pdaviet một đêm giáng sinh vui vẻ nha.
Hihi,hi vong yingzhuo chuyển cho mình 50$ PDA,dạo này kẹt quá:D

oanhngo

cám ơn Ông "trẻ" Noel!(mới có 2 mấy tuổi mà kêu Ông Già Noel kỳ wá Châu ơi) hahhahah!:)) :)) :)) cho 50$ đi! =)) =)) =)) =)) =)) =))

YingYu

chúa ơi, sáng nay con mới thấy Theard này :( hy vọng ông Già YingZhou thương tình cho con 50$ làm vốn :)

Giáng sinh an lành :)

Vietvnn

Super V.I.P
Mạng nhện chán ghê cả đêm không online dc, hụt 50 tiền của cu Châu ròi:((

yingzhou

Hehe! Quy định là 6h sáng là hết hạn rồi. Nhưng ví tối qua bị xỉn nên 6h sáng không dậy kịp! :( Giờ lại bị bệnh nữa chứ! Mình sẽ tặng 50 PVD cho các bạn trả lời trước bài này và khóa sổ ngay! :D Chúc mọi người năm mới vui vẻ!

Đã chuyển quà xong! Phù! Nhiều người quá. :D

Status
Không mở trả lời sau này.