• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH 2006 NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

yingzhou

Mọi người vào đây gửi lời chúc mừng Noel đến cho những người thân và cả những người chưa quen biết! :D

Chúc các bạn, những thành viên đã tham gia diễn đàn một mùa Noel thật vui vẻ và hạnh phúc!:D

yingzhou

Mình mở hàng nào! Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn! Chúc cho một người hạnh phúc trong mùa Noel. Chúc những người bạn của mình có một mùa Noel tuyệt vời!

ironheart

Chúc anh em PV một mùa giáng sinh và năm mới sắp đến sẽ gặp nhiều may mắn và thành công trong mọi công việc.

Longkt

Hình như chúc mừng hơi sớm thì phải, còn hơn 20 ngày nữa mới đến cơ mà. Nhưng chót viết bài rồi thì cũng chúc mừng luôn. Chúc mọi người có một mùa giáng sinh vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc.

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc mừng gì sớm quá thế anh ???
Mà già cả rồi giáng sinh thì cũng có khác gì đâu.:D :D :D
Cho bọn thanh niên nó đú đởn.Em khuyên các bác ở nhà uống rượu cho nó lành,mà nhà có ai theo thiên chúa ko???:O :O :O
Mà thấy đi cầu nguyện như thật ý nhỉ ????
=)) =)) =))

Sad

Haha, còn lâu mới đến Christmas, chú yingzhou lập topic này sớm thế kô biết! :D
Ngày này vừa lạnh, ra đường lại đông đúc, chen chúc! Tốt nhất là tụ họp ở 1 chỗ nào đó yên tĩnh với những người thân thiết ăn uống, nâng ly chúc mừng! :D

yingzhou

Dành cho mọi người spam ngày giáng sinh mà! :D Quà dành tặng mọi người muh! Mọi người có kế hoạch gì cho Giáng sinh không?
Mình thì chắc ở nhà nhậu quá! Hix! Không co ai đi chơi cùng, bùn quá! :(

Jade

Giáng sinh là gì vậy?Mém chút cưới vợ Đạo, ở nhà làm lễ rồi party ồi:(

Vietvnn

Super V.I.P
Dành cho mọi người spam ngày giáng sinh mà! :D Quà dành tặng mọi người muh! Mọi người có kế hoạch gì cho Giáng sinh không?
Mình thì chắc ở nhà nhậu quá! Hix! Không co ai đi chơi cùng, bùn quá! :(
Châu vừa gõ mỏ vừa lạy chúa hay sao vậy?:D :p

oanhngo

Chúc mọi người trên PV Giáng Sinh zui zẻ!!! !!!!=D> =D> =D> =D> còn mình thì đi nhà thờ xong ! chắc vòng vòng Sài Gòn chơi mấy vòng òi về I-| hiiii!! có ai dự định zòng zòng như mình thì đi chung lun cho zui !!;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

nokia_tcx

Noel năm nay lại xa nhà :)) vì đi cua gái ở phố lớn :)) .Chúc anh em Pda Việt No-el năm nay chả khác năm cũ là mấy , vẫn cứ có xe mới và nhà mới thêm con tít tít mới :)) .
Noel vui vẻ nha anh chị em ;)).

SadPrince

Noel thì có gì vui chứ.:(
Mọi người đi chơi còn em lại ngồi nhà một mìn, chán chết!

NguyenPhuong

Chúc anh em PV một mùa giáng sinh và năm mới sắp đến sẽ gặp nhiều may mắn và thành công trong mọi công việc.
Chúc hơi sớm quá..!!!
Mình cũng chúc 1 câu đây: " Chúc anh em PV hưởng 1 mùa Noel thật vui vẻ bên gia đình và bạn bè....!!!!....."

HTAluvBeBeo

hơ hơ nhanh thế năm ngoái vừa noel xong năm nay đã noel típ rồi;))
Chúc thành viên PDAViet mùa giáng sinh có nhiều đồ chơi:)
em mới tham gia diễn đàn và quả thực thấy PDAViet rất hay ạ:)

yingzhou

:D Mọi người dự định vui vẻ nhỉ! :D Noel năm nay chắc sẽ có Off hoành tráng cho coi!

Gõ mõ tụng kinh để xin có đứa nào rủ đi chơi ngày giáng sinh đó! :))

Thangdq

Chúc mừng giáng sinh 2006, ko biết các Mod off miền Bắc có thiết kế được chương trình chào mừng không đây? :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.