• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

tanlinhub

Super V.I.P
Chúc mừng năm mới!

CUNG CHÚC TÂN XUÂN

Thiệp chúc mừng của pdaviet.net ở file đính kèm!

Chỉnh sửa cuối:

yingzhou

Đây la chúc mừng năm mới 2007 mà. Chưa phải là chúc mừng tết Nguyên Đán. :D

violetrose

CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI HƠN NĂM CŨ
( tết tây ỏ tết nguyên đ1ang đây??????

PhamDung

Lì xì anh em đây

Năm mới đến rồi, lì xì anh em hai tờ này xài tết nhé :D :D

Chỉnh sửa cuối:

hungnhoc1

nhiều thế làm sao xài hết.He he coi chừng ổ tù vì tội phát hành tiền giả đó PhamDung

spiprose

cái này chỉ hình ảnh thôi nên sẽ không bị bóc lịch đâu, chưa phát hành mà... dù sao cũng quá hay, hihi cám ơn bác Dung đã lì xì pà kon

Bete

:d
Cám ơn anh Dũng nhiều nhiều.Có 2 tờ này đủ sống wa kì tết òi

duycst

Chúc các bác nhà ta năm mới an khang thịnh vượn,vạn sự như ý.Tiền vô như nước sông đà,tiền ra nhỏ giọt như càfê fin. :D :D :)) :)) >:) >:)

DOP

Kinh bác PhamDung nhà ta quá.Chiêu này bác cũng nghĩ ra được

Phoenix

CHÚC MỪNG NĂM MỚI
AN KHANG THỊNH VƯỢNG
VẠN SỰ NHƯ Ý
MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG

tanlinhub

Super V.I.P
CÔNG THỨC NẤU MÓN ĐÊM 30 TẾT

CÔNG THỨC NẤU MÓN 30 TẾT

Công thức nấu món đêm 30 tết: 1. Lấy 12 tháng trong năm đem rửa sạch mùi cay đắng, ghen tị, thù oán...rồi để cho ráo nước 2. Tuần tự cắt mỗi tháng ra 28, 30, hay 31 phần. 3. Trộn đều với : - Một chút tin yêu - Một chút kiên nhẫn - Một chút can đảm - Một chút cố gắng - Một chút hy vọng - Một chút trung thành 4. Ướp thêm gia vị: lạc quan, tự tin và hài hước 5. Đem ngâm một lát trong dung dịch "Những điều tâm niệm của mình" 6. Vớt ra, xay nhỏ, đổ tất cả vào "Nồi yêu thương" và nấu với lửa "Vui mừng" 7. Đem ra ăn với "Nụ cười" trong chén "Bao dung" và gắp MỘT NĂM MỚI ĐẦY YÊU THƯƠNG VÀ HẠNH PHÚC =)) =)) =))

Ai có món gì, đưa kinh nghiệm lên để anh em còn biết, nấu và thưởng thức trong thời khắc giao mùa (Kể cả món ăn tinh thần và món ăn vật chất - Món ăn vật chất thì trân trọng kính mời các mem. nữ của pdaviet.net phát huy nhé =D> =D> =D> )

tanlinhub

Super V.I.P
Chính xác ! Mình cũng nhận được qua YM :))

Hay đấy, cứ gửi qua YN cho bạn bè, "càng nhiều càng ít", chắc chắn năm mới, không những chúng ta được thêm 1 tuổi mà sẽ được thêm rất nhiều thứ =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.