• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

timhieu

:) Chúc PDAVIET luôn phát huy hơn nữa, cùng tất cả các Thành viên&gia đình 1 năm mới Đinh Hợi 2007 An Khang, Thịnh Vượng, Hạnh Phúc !=D> =D>

vyetdh

Chúc các thành viên PV năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc. Chúc PV ngày càng phát triển lớn mạnh. Happy new year 2007!!! :) :) :)

hoangcuky

Chúc các bạn trong diễn đàn một năm mới vui vẻ , tràn đầy hạnh phúc !

longnhi88

Chúc các thành viên trong PV trong năm mới sẽ vạn sự như ý,tỷ sự như mơ,triệu điều bất ngờ,không chờ cũng tới

Bete

Hihi. Chúc tất cả mọi người năm mới đạt được mọi mơ ước của mình
:)

Hungpdahl

Well-Known Member
=D> =D> chúc toàn thể anh em một năm mạnh khỏe hạnh phúc,chúc pdaviet đồng hành cùng cuộc sống.:=D> =D>

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc tất cả các thành viên pdaviet một năm mới sức khỏe dồi dào an khang thịnh vượng..! =D> =D> =D> =D>

Hungnokia3300

Well-Known Member
Uống bia chờ năm mới một mình

Trong lúc chờ đợi online đêm giao thừa. Buồn tình uống thử xem mình được mấy lon :p

Bằng chứng là có đủ bia chứ không phỉa vỏ bia đâu nhé :p

Nhất phao câu, nhì đầu cánh. Các cụ nói cấm có sai. Mình làm cái cánh =))

Ăn xong phải làm hớp bia mới đúng kiểu :))

No say rồi, lì xì cả nhà mấy đồng gọi là lấy hên :D

HAPPY NEW YEAR 2007

Bete

hihi. Đợi tí bé cũng up hình lên năm nay đón giao thừa ở nhà

nguyenpa

Super V.I.P
Các anh chị định nhậu luôn ở đây à, =)) =)) =)) =)) ko lo đi chơi coi pháo bông với bồ>:) >:) >:)

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bác đi thì cứ đi, em ở nhà nhậu với bé Te :p

Ngồi được một lúc thì còn mỗi con n-gage. Không biết có nên ăn nốt nó không ta? =))=)) :p :)) =D>

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Xin thưa với cả nhà là em hết bia rồi. Ngồi chờ lâu quá nên uống trước, bay giờ không còn lon nào cả để mà off đêm :((

tieuoanh

Super V.I.P
chà đồng chí Hùng đăng ký online đêm giao thừa rồi mà ko chờ được mọi người à? :D

yingzhou

Nhậu gì mà sớm vậy anh Hùng. Chờ tụi em nhậu với chứ. He he. Mới làm 2 lon bia à.

cachep2006

PDAVIET Mãi Mãi Bất Diệt !

Năm hết tết đến...>Rước lộc vào nhà...>quà cáp bao la....>Mọi nhà no đủ....>vàng bạc đầy đủ....>gia chủ phát tài.....>già trẻ gái trai......>xum vầy hạnh phúc.....>cầu tài chúc phúc....> an khang thịnh vượng.....>chúc bạn có một bầu trời sức khỏe......>một biển cả tình thương....>một đại dương tình bạn.....>1 điệp khúc tình yêu........>một người yêu chung thủy.....>1 sự nghiệp sáng ngời.......>1 gia đình thịnh vượng. Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, Triệu điều bất ngờ không chờ cũng đến !

Thân chào

Đoàn Kết và Thân Ái !

Babyblue

Chúc mừng năm mới... chúc mọi người....
Vạn sự như ý
Tỉ sự như mơ
Triệu triệu bất ngờ
Ngàn ngàn hạnh phúc

yingzhou

LÌ XÌ MỪNG NĂM MỚI 2007 XUÂN ĐINH HỢI

Lì xì cho những bạn đến chúc tết Diễn đàn PDAVIET tại chủ đề này.

Các bạn hãy chúc diễn đàn PDAVIET và sẽ nhận được 290 tiền lì xì.

Hạn chót là 3 giờ ngày 17-02-2007 nha. :D

Status
Không mở trả lời sau này.