• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng năm mới PDAVIET's GROUP THÀNH PHỐ HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhân dịp năm mới thay mặt CLB PDAVIET Hải Phòng chúc các bạn,các anh,các em trong CLB PDAVIET Hồ Chí Minh sức khỏe,may mắn,an khang,thịnh vượng...anh em xây dựng CLB ngày càng lớn mạnh và quy củ,có những bước tiến vững chắc trong tương lai !

Thân gửi !

Taki7610

Unlock_GSM
XIN CẢM ƠN LỜI CHÚC TỐT ĐẸP CỦA CLB-PDAVIET HẢI PHÒNG ĐÃ DÀNH TẶNG CHO PDAVIET-G .XIN CHÚC CLB-PDAVIET HẢI PHÒNG MỘT NĂM MỚI TRÀN ĐẦY HẠNH PHÚC VÀ ĐẠT ĐƯỢC NHIỀU THẮNG LỢI MỚI.

XuanTruong

Super V.I.P
Xin chúc toàn thể Anh Em CLB PDAVIET TP.Hồ Chí Minh một năm mới sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống! Cùng chung sức xây dựng PV ngày càng phát triển!=D>=D>=D>

Anhtoitb

Là 1 thành viên của PV Hải Phòng cũng vào xin được gửi lời chúc mừng năm mới đến toàn thể anh em PV Thành Phố Hồ Chí Minh.
Chúc các anh và các bạn năm mới AN KHANG - TÀI LỘC

Status
Không mở trả lời sau này.