• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

timhieu

Xin gửi lời Chúc mừng Sinh Nhật đến Anh Nam BoBi =D> (hôm nay chính thức là Ngày Sinh Nhật phải kô ạ!)

Chúc Anh cùng Gia đình luôn vui vẻ, mạnh khỏe và thành công trong công việc lẫn cuộc sống ạ! :)

Chúc mừng Sinh Nhật Bạn saugia thật vui vẻ & sớm thành đạt nhé!=D>

Chỉnh sửa cuối:

Nemmatlanh

Một lần nữa Chúc mừng sinh nhật anh Nam!Chúc anh Nam ngày càng trẻ khỏe =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

duwenda

Mừng sinh nhật tất cả những ai đã sinh vào ngày hôm nay và tất cả anh em đăng nhập PDAVIET vào ngày hôm nay..:)) =))

Hungnokia3300

Well-Known Member
Chúc mọi người sinh nhật vui vẻ. Ai trẻ thì nhanh lấy vợ. Ai già thì Con cháu đông đủ, hạnh phúc =))

Bete

Happy birthday my...f
Mọi điều hạnh phúc & may mắn đến với anh nhé.

Adminpdaviet

Administrator
Chúc mừng sinh nhật Mod. Bobi !!!

Chúc đ/c luôn mạnh khỏe, gặp nhiều may mắn và thành tích trong công việc, hạnh phúc trong cuộc sống.

=D> =D> =D> =D> =D>

Vietvnn

Super V.I.P
Hic hic.... sinh nhật mình qua rồi mà không thấy ai chúc mừng hết vậy ta:(( :(( :((

Bete

Mời mọi người ăn bánh kem mừng sinh nhật em Te tròn 22 tuổi nè ;;)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.