• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

doananh

Chúc bạn ppcdangkhoa có một sinh nhật thật vui vẻ. Chúc bạn luôn khỏe mạnh và thành công trong cuộc sống

Badamgiak23

Super V.I.P
Chúc Che sinh nhật vui vẻ !

doananh

Chúc Che sinh nhật thật vui thật nhiều hạnh phúc và sức khỏe.

Chúc Che có thật nhiều quà trong ngày hôm nay nhé

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

nokia_dentrang

chúc mừng sinh nhật

chúc mưng sinh nhật nhé!chưc các bạn luôn luôn là nhưng thành viên tích cực của pdaviet.nhân đây tôi xin gửi lời chúc sức khỏe đến tất cả các bạn đã đóng góp những bài thật hay lên mà những ngươi dân chơi sành điệu nhưng ít tiền như mình đây rất rất cần.mylove!!!!!!!!!!!!:D

mỗi một con người đều là báu vật của cha mẹ là sản phẩm tuyệt mỹ của tạo hóa.Diễn đàn chính là sản phẩm tinh thần của tất cả các thành viên,thật hạnh phuc khi mình la một thành viên của diễn đàn.chúc mưng sự ra đời của DIỄN ĐÀN PDA VIỆT!!!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật MOD Tmap,chúc anh vui vẻ,hạnh phúc và có sức khỏe để săn nhiều soft ppc độc cho anh em được nhờ :D. =D> =D> =D> =D>

NhatNguyen

Oh !!! Tmap'birthday !!!! :p :p

Ngày vui sinh nhật em chúc anh Tuấn thêm 1 năm tuổi hăng hái, 365 ngày nhiệt huyết, 8760 giờ hạnh phúc và 525600 phút tràn đầy yêu thương nhé !!

:) NhatNguyen

Taki7610

Unlock_GSM
CHÚC ANH Tmap MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC TRONG NGÀY SINH NHẬT CỦA MÌNH.HAPPY-BIRTHDAY=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sn Mod. Tmap nhé!

Chúc Mod luôn mạnh khỏe để cống hiến cho PDViet!

Hungnokia3300

Well-Known Member
Chúc các bạn sinh nhật vui vẻ. Chúc PDAViet ngày càng phát triển vì có sự đóng góp nhiệt tình của tất cả các bạn.

doananh

Chúc Tmap sinh nhật thật vui vẻ, chúc anh thêm tuổi mới nhiều thành công sẽ đến với anh.

longgiang81

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật anh Tuấn (Mod.Tmap). Chúc anh thêm 1 tuổi mới, làm ăn phát đạt, công việc thuận lợi, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

Tmap

Super V.I.P
Tmap xin cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của tất cả các bạn và cũng xin gửi đến các bạn những lời chúc tốt đẹp nhất và chúc cho tình anh em của chúng ta chung một mái nhà mãi mãi trường tồn.

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật Mod. Tmap !!!

Chúc đ/c luôn mạnh khoẻ, gặp nhiều may mắn và hạnh phúc.

Và chúc cho khu vực PPC do đ/c Quản lý sẽ ngày càng phát triển và phong phú hơn.

=D>=D>=D>=D>=D>

HaChau

Super V.I.P
He he, hơi muộn rồi, lẽ ra em phải gọi điện vào trong đó chúc mừng anh cơ b-)
Happy birthday to you ---`--,--`@

cachep2006

Happy Brithday MOD Tmap Chúc Anh luon khỏe và thành công trong năm tuổi mới nhé !

Thân !

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng Mod.Tmap nhân ngày sinh nhật! Chúc đồng chí, đồng nghiệp luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!

Status
Không mở trả lời sau này.