• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SMOD Vietvnn , chúc anh Việt mạnh khỏe , vui vẻ và luôn tươi trẻ :D , 29 tuổi mà trẻ quá ;) , hehe , em chúc anh đầu tiên đó , nhân ngày vui a có "lại quả" cho người đầu tiên chúc anh ít PVD để cá độ không , haha , :D =))

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Bạn SMOD Vietvnn nhé!!! Chúc Bạn luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt, tổ chức Off cho nhiều vào nhé!!!=D>=D>=D>​

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật Vietvnn, chúc bạn luôn gặp vui vẻ trong ngày sinh nhật của mình, thành công trong cuộc sống & hạnh phúc trong gia đình :D

Anhtoitb

Chúc anh Việt sinh nhật vui vẻ và có thật nhiều niềm vui! Nhớ tặng quà cho em trong ngày sinh nhật của anh nhé!

Anhtoitb

Lang thang mãi trên NET chẳng biết mua quà gì chúc mừng sinh nhật anh Việt nên tặng anh món quà này vậy:

Nhà nghèo chẳng biết mua chi, gửi anh ít xiền gọi là mời bạn bè đi uống bia!

=D>=D>=D>HAPPY BIRTHDAY TO S.MOD=D>=D>=D>​

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SMOD Vietvnn , chúc anh Việt mạnh khỏe , vui vẻ và luôn tươi trẻ :D , 29 tuổi mà trẻ quá ;) , hehe , em chúc anh đầu tiên đó , nhân ngày vui a có "lại quả" cho người đầu tiên chúc anh ít PVD để cá độ không , haha , :D =))

Chúc mừng sinh nhật Bạn SMOD Vietvnn nhé!!! Chúc Bạn luôn khỏe, hạnh phúc và thành đạt, tổ chức Off cho nhiều vào nhé!!!=D>=D>=D>​

Chúc mừng sinh nhật a Việt nhen!

Xin chúc mừng sinh nhật SM. Vietvnn!

Chúc mừng sinh nhật Vietvnn, chúc bạn luôn gặp vui vẻ trong ngày sinh nhật của mình, thành công trong cuộc sống & hạnh phúc trong gia đình :D

chúc anh Vietvnn sinh nhật vui vẻ :D

Chúc anh Việt sinh nhật vui vẻ và có thật nhiều niềm vui! Nhớ tặng quà cho em trong ngày sinh nhật của anh nhé!
Chúc anh Vietvnn sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc

Xin cảm ơn các "đồng nghiệp" yêu dấu :(:)(:)((, rất cảm ơn những lời chúc tốt đẹp nhất mà các "đồng nghiệp" dành cho tớ:D, nếu có ít PVD thì hay biết mấy:p.....

PhuongAnh

Xin cảm ơn các "đồng nghiệp" yêu dấu :(:)(:)((, rất cảm ơn những lời chúc tốt đẹp nhất mà các "đồng nghiệp" dành cho tớ:D, nếu có ít PVD thì hay biết mấy:p.....

Em chỉ có chút quà nho nhỏ 5.000 PVD tặng cho SM làm quà sinh nhật :p:p:p:p:p

Taki7610

Unlock_GSM
Chúc mừng sinh nhật anh VIỆT - Lần sau vào SG - Anh em "tặng quà nhé":)):)):))

Chúc mừng SN anh Vietvnn. Nghe tin đồn là SN này anh sẽ tặng PVD cho mọi người thì phải, Trial MOD 3000, MOD 5000 :))>:)>:) (HeHe)

HAPPY BIRTHDAY!!!!

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật SM Vietvnn !!!

Chúc Việt mọi điều tốt đẹp nhất.

=D>=D>=D>=D>=D>

Vietvnn

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật SM Vietvnn !!!

Chúc Việt mọi điều tốt đẹp nhất.

=D>=D>=D>=D>=D>
Cảm ơn anh nhiều.

Chú Em đúng là tiếp thị mọi lúc mọi nơi!!!:)):)):))

SN em mà anh, :D

Chúc mừng SN anh Vietvnn. Nghe tin đồn là SN này anh sẽ tặng PVD cho mọi người thì phải, Trial MOD 3000, MOD 5000 :))>:)>:) (HeHe)

HAPPY BIRTHDAY!!!!

SN chú anh tặng chú 10.000PVD, còn bây giờ là SN anh mà, chú phải học tập các đồng nghiệp trên DN cho anh ít đi chứ.:p

Status
Không mở trả lời sau này.