• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

ThuHien

Chúc mừng sinh nhật toanpv nhé chúc bạn tuổi mới gặp nhiều may mắn và hạnh phúc =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

timhieu

Chúc mừng sinh nhật toanpv nhé chúc bạn tuổi mới gặp nhiều may mắn và hạnh phúc =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Khiếp!!!:| Chúc mừng Sinh nhật "kiểu này", hình như "sự thành ý, thiện chí" kô được thể hiện "hay lắm"!:-? (còn 1 ngày nữa là đúng 1 tuần lễ!) :O

kookyky

Xin chu'c mung SN cua nhung ai trong tha'ng 4 na`y nghe. Happy birthday to you all.

LEDU

Biết trâu, í lộn, biết Châu chứ chưa biết Bí...nhưng thôi kệ! thấy bà con xúm chúc...Vui vẻ và hạnh phúc mình cũng hùa theo...
Chúc...có một đêm Bday...tuyệt diệu nhé
:D

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật của 2 đồng chí bobi & yingzhou, chúc các bạn có những giây phút vui vẻ bên người thân, bạn bè.
Anh Nam thì chắc sẽ có nhiều niềm vui, đề nghị các đồng chí phía Bắc tổ chức 1 buổi tiệc nho nhỏ chúc mừng anh Nam cái nào :D
Còn Châu, xa nhà nên hơi buồn chút, nhưng kg sao, tự xử thì còn vui hơn =))

Chỉnh sửa cuối:

Utxd

Châu và anh Nam trùng sinh nhật à :)

Chúc Châu và anh Nam tuổi mới có nhiều niềm vui mới >:)

timhieu

Chúc mừng Sinh Nhật bobi , yingzhou ! =D> =D>

Chúc các Bạn thật vui vẻ bên những người thân yêu, bạn bè nhé ! .:)

TuanQuang

chúc mừng SN bác Nam và bác Châu nhé, chúc 2 bác sang tuổi mới ngày càng thành công trong sự nghiệp, chúc bác Nam luôn trẻ trung, vui tươi và sôi nổi vì PDAVIET,chúc bac Châu luôn học tập tốt .

Bete

hìhì. Happy birthday Trâu nhé. Chúc Trâu hay ăn chóng lớn trở thành 1 con Trâu chính hiệu con nai vàng nè.

Chúc mừng sinh nhật anh Bobi. Những điều may mắn, an lành, hạnh phúc đến với anh nhé.

Chúc chung 2 người cầu được ước thấy, muốn gì được đó nghen
:D:D:D

PhamQuang

Manager
Chúc mừng sinh nhật BobiYingzhou !!!

Chúc các bạn luôn mạnh khỏe, thành đạt và nhiều niềm vui hạnh phúc trong cuộc sống.

=D> =D> =D> =D> =D>

Phoenix

Chúc mừng sinh nhật BobiYingzhou !!!

Chúc anh Nam và ku Châu mạnh khỏe và thành công trong cuộc sống. ..=D> =D> =D> =D> =D>

NguyenQuang

Super V.I.P
Xin lỗi mọi người

Hôm đăng kí hình như bị xỉn nên ghi nhầm sinh nhạt thành 5/4 thực ra là 4/5 . Vậy kinh cẩn đính chính và xin lỗi các bác

MrTrung

Chúc mừng sinh nhật Bobi Yingzhou !!!
Nhầm là do Anh Nam viết sai chứ không thể không chúc mừng được.
Chúc anh ngày một thành đạt và hạnh phúc .=D>=D>=D>=D>=D>

Vitdao

Well-Known Member
Chúc mừng sinh nhật Châu!
Chúc em luôn thành công trong cuộc sống.

Status
Không mở trả lời sau này.