• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT THÀNH VIÊN

Status
Không mở trả lời sau này.

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật muộn của hita và chúc mừng sinh nhật ngày hôm nay của VIP member mthanh0707, chúc bạn sẽ luôn luôn thành công, vui khỏe & luôn tham gia với anh em pdaviet. Chúc các bạn có 1 ngày sinh nhật đầy ý nghĩa.

sptthoa

Úi chà, chúc VipMEM mthanh0707 sinh nhật vui vẻ nhé... hôm nay ko biết sinh nhật của bác....cáo lỗi, chúc mừng sinh nhật muộn nhá

mthanh0707

muộn gì bác,hôm nay mới sinh nhật mình mà,bác va ongTU là 2 người đàn ông đầu tiên trong ngày chúc mừung mình đóa...
Có ai ban cho mình 1 điều ước ko vậy ta.....hichic.....

sptthoa

Chúc muộn hơn bác Tú là muộn đó,
Ban điều ước hả, có tui nè: chúc bác mau tiễn em 8525 lên đường và chuẩn bị xiền để đón em 8925 đến ở nhà hehe (Bác đang ước em 8925 đúng hem???)

mthanh0707

OK! Bạn cũng đồng hội, đồng thuyền với BK và SB à???:)):)):))

Đồng hội đồng thuyền nhưng em làm biếng lắm,lâu em mới đi off 1 lần,nên bị hù cắt Vip ko à....hichic.....

to phuonganh : cám ơn phương anh rất nhiều,trông bạn rất xinh trong tấm hình profile,đặc biệt hơn là nó đc chụp vào sinh nhật năm trước của mình: thứ 7/ngày 7/tháng 7/2007 (trùng hợp nhỉ) , nhưng ngày đó là ngày buồn nhất đời của mình đóa,huhuhuhu.....

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật các bạn sau đây:
NguyenAnhDung ‎(29), ‎Hoangmobilevn ‎(27), ‎KimChi ‎(22), ‎spbroly ‎(21)
Chúc các bạn có 1 ngày sinh nhật vui vẻ, tuy hơi muộn nhưng mong rằng các bạn đã nhận đc niềm vui từ gia đình & bạn bè, anh em PV chúc hơi muộn :D

Kojiro

Super V.I.P
Chúc mừng sinh nhật 2 bạn ‎Babyblue ‎(21) mem nữ :D, ‎tienviet187 ‎(20) nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.