• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT

Status
Không mở trả lời sau này.

Nguyen_Minh

saodoingoi142

Moderator
Té ra hôm nay là ngày sinh nhật bạn Minh1996 à?!!:-/
Vậy thì nhân tiện đây cho mình gửi tới Minh1996 những lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân ngày sinh nhật nha! ;;)
Chúc bạn bước qua 1 tuổi mới với những hoài bão mới,luôn dồi dào sức khỏe,vui vẻ,thành công hơn nữa trên những chặng đường phía trước_Đặc biệt là thành công hơn nữa trên Ngôi nhà PDAViet thân yêu này!!! ;;);)

Nguyen_Minh

Anh chúc Minh sinh nhật vui nhé.!=D>=D>=D>

Té ra hôm nay là ngày sinh nhật bạn Minh1996 à?!!:-/
Vậy thì nhân tiện đây cho mình gửi tới Minh1996 những lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân ngày sinh nhật nha! ;;)
Chúc bạn bước qua 1 tuổi mới với những hoài bão mới,luôn dồi dào sức khỏe,vui vẻ,thành công hơn nữa trên những chặng đường phía trước_Đặc biệt là thành công hơn nữa trên Ngôi nhà PDAViet thân yêu này!!! ;;);)

Cám ơn mọi người nhìu nhìu :D Chúc các anh luôn vui vẻ, mạnh khỏe nhé
Đặc biệt là bạn Dreamland, nhanh cưới vợ nha Hiếu >:)>:)

tinh_la_gi

Administrator
CHÚC MỪNG SINH NHẬT ANH NGOCVNPT NHÉ

Whinny

CHÚC MỪNG CÁC ANH, CÁC BẠN SINH TRONG THÁNG 12 NHEN. CHÚC MỌI NGƯỜI LUÔN MẠNH KHỎE, VUI VẺ, ĐẠT THÀNH TÍCH CAO TRONG CÔNG VIỆC VÀ HỌC TẬP !
Posted via Mobile Device

HuynhThanh

Chúc bên phòng VIP rồi! Vào đây chúc lần nữa! Chúc anh Ngọc SN vui vẻ nhé! Lúc nào cũng vui, khỏe, yêu đời!

saodoingoi142

Moderator
Chúc mừng Sinh nhật tất cả...!!!

Chúc mừng sinh nhật những bạn Sinh nhật hôm nay :)
khoai_design ‎(30), ‎cuocdoibaola2002 ‎(30), ‎Chung_tuhinh ‎(29), ‎gacon_kute00 ‎(18)

Nhờ có DreamLand hôm nay mới biết đc 1 số bạn Sinh nhật ngày hôm nay! =D>;)
Nhân tiện đây mình cũng xin chúc các bạn (khoai_design;cuocdoibaola2002;Chung_tuhinh;gacon_kute00) bước qua tuổi mới với những ước mơ,những hoài bão và những thành công mới!Luôn mạnh khỏe,hạnh phúc!!! ;;):p;)
Thân chào!!! ;;);)

HuynhThanh

Chúc mừng sinh nhật các bạn: khoai_design ‎(30), ‎cuocdoibaola2002 ‎(30), ‎Chung_tuhinh ‎(29), ‎gacon_kute00 ‎(18)!=D>

JongZiZi

Tui tự chúc tui năm nay thay đổi tốt hơn năm rồi.
Mong mọi thứ thuận buồm xuôi gió.
Đánh đâu thắng đó.
Làm ăn tấn tới.
Lúc nào cũng phơi phới
Và sẽ có nhiều ghệ mới.
Còn 2 năm nữa thôi.
Cố gắng, cô gắng.

MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG.

Status
Không mở trả lời sau này.