• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình ĐUỔI MUỖI cho UIQ3.x

CongVoi

Super V.I.P
Amogi

Mùa hạ đến rồi muỗi khá nhìu.Các bạn hãy dùng chương trình đuổi muỗi này nhé.Hay phết.MẶc dù là tiếng China nhưng dễ dùng lắm,cứ ấn kiểu gì cũng quét được muỗi.Khi chương trình này chạy nó sẽ phát ra tần số sóng và mình có thể nghe được âm thanh re re nho nhỏ từ máy phát ra.

dinhquy

Bác Congvoi ơi sao mỗi khi chạy con khoản 20s trở xuống thì nó dừng luôn không chậy nữa vậy? Hồi nào có bản tiếng anh vậy bác? thank :D:D:D

CongVoi

Super V.I.P
Bác Congvoi ơi sao mỗi khi chạy con khoản 20s trở xuống thì nó dừng luôn không chậy nữa vậy? Hồi nào có bản tiếng anh vậy bác? thank :D:D:D

Mình chạy hơn 30 phút mà.:D:D:D.Bản tiếng Anh à.Để tìm lại xem đã.

dinhquy

cái này không chơi được trên UIQ3.1
có trên UIQ3.0 mình đả mừng rồi,vì mình thich chương trình này lau rồi mà cái của bác tình là gì chỉ dành cho UIQ2.1 bay giờ có của UIQ3.0 mừng quá thank bác Congvoi nhiều nghe;;);;);;)

dinhquy

Bác Congvoi ơi cho mình hỏi xí,sao ở UIQ2.1 và các HDH khác khi dùng nó không phát ra âm thanh lớn như ở UIQ3.0? Vậy có phải UIQ3.0 dùng là ảnh hưởng đến loa nhiều hơn các HDH khác không? thank

CongVoi

Super V.I.P
Bác Congvoi ơi cho mình hỏi xí,sao ở UIQ2.1 và các HDH khác khi dùng nó không phát ra âm thanh lớn như ở UIQ3.0? Vậy có phải UIQ3.0 dùng là ảnh hưởng đến loa nhiều hơn các HDH khác không? thank

Phần mềm này là được người china chinh sửa lại rùi.Nó chạy mạnh hơn các hệ điều hành khác,bạn chú ý,đuổi muỗi ở đây chính là nhờ cái âm thanh đó đấy.Càng to càng diệt được lũ muỗi đáng ghét.Còn loa thì mình cũng không nắm rõ lắm,mới dùng ai mà bít được là nó co ảnh hưởng hay khong chứ.:D:D

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Không sao đâu.Ảnh hưởng bé tẹo lo rì.Ăn chơi hok sợ mưa rơi >:)>:)

theo các một số bạn đã sữ dụng qua cho bít thì dùng cái này rất ảnh hưởng đến loa dt đó các bạn ạ , vì tần số âm thanh của phần mềm này phát ra là rất lớn

CongVoi

Super V.I.P
theo các một số bạn đã sữ dụng qua cho bít thì dùng cái này rất ảnh hưởng đến loa dt đó các bạn ạ , vì tần số âm thanh của phần mềm này phát ra là rất lớn

Uhm những ai sợ hư loa thì đừng dùng nhé X-(X-(

dinhquy

Nó phát ra từ loa thì dĩ nhiên nó sẽ ảnh hưởng đến loa rồi,ban cảm thầy sợ loa mình hỏng thì đừng dùng.:-??:-??:-??

nguyendoanto

không biết muỗi nhà tui nó bị điếc hay sao ấy. bật lên rồi rí sát vào muỗi vẫn không bay. có ai bị vậy chưa ta

pnq090479

Cái này dùng được lúc thì điện thoại thành cục gạch, phải cắm sạc vào mà muỗi vần đốt, chẳng thấy có tác dụng gì