• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9

PhamHien

Thì anh cứ lấy con i8000 của anh mà trình bày. Anh là cố vấn cấp cao đó

khong_co_ai

Active Member
I8000 gắn bó với bác Diệp thế trắc là có nhiều kỷ niệm và kinh nghiệm lắm với I8000 đây

PhamHien

Hic, mình cũng chưa rõ thứ 7 có nghỉ bù hay gì ko! Nếu khong thì chuyển lịch vào sáng thứ 6 ngày 2/9

khong_co_ai

Active Member
Vào ngày 2/9 cũng được đấy! Đúng ngàyTết chắc chẳng ai học tập, thi cử gì. Có lẽ Hiển xem đổi luôn lịch off ở trên bài đâu luôn đi.

xacudo

Ban liên lạc ơi cho mình hỏi địa điểm tổ chức ở đâu vậy?

khong_co_ai

Active Member
Địa điểm sẽ công bố trong thời gian gần nhất khi BTC hội ý được địa điểm phù hợp! Nhưng trắc chắn ở trong nội thành Hải Dương. Và thuận tiện cho anh em đi lại, và phù hợp với điều kiện sinh hoạt công nghệ.
Mong các bạn thường xuyên truy cập diễn đàn để cập nhật những thông tin mới nhất về chương trình.
Thân!

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Địa điểm sẽ công bố trong thời gian gần nhất khi BTC hội ý được địa điểm phù hợp! Nhưng trắc chắn ở trong nội thành Hải Dương. Và thuận tiện cho anh em đi lại, và phù hợp với điều kiện sinh hoạt công nghệ.
có khi tổ chức tại 31 chi lăng nhỉ ?;;)

PhamHien

Anh em xem hay là tổ chức ngay hôm 2/9 vào thứ 6? Anh em mình có ít, đổi lịch dễ không mà. Chỉ cần mọi người cùng ok là được

kdv2108

Active Member
I8000 gắn bó với bác Diệp thế trắc là có nhiều kỷ niệm và kinh nghiệm lắm với I8000 đây
Vừa rồi có con Omnia 7 còn bảo hành giá trên 4t,định đổi nhưng quả thật Win7 lằng nhằng khó dùng quá>thôi tạm dùng 6.5 thêm 1 thời gian

mrlingling

Active Member
cn thì e thoải mái, t6 ngày lễ liên hoan nhiều thì e sợ lắm a e có việc bận đột suất lắm :)) nói chung là tùy các bác t6 t7 cn e thoải mái hết

kdv2108

Active Member
Hiển và Trung tham khảo các ae khác xem có thể chuyển ngày cho phù hợp.Chốt ngày giờ và địa điểm