• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình sinh nhật PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Chương trình off ngày 11 tới đã cụ thể địa điểm chưa anh Long?
Anh em nào có Laptop thì xách đi để cùng online với bè bạn PV chứ!

chucuoihp

Xôm quá CN này tàu em vào nhưng sẽ cố gắng tham gia được càng nhìu tour càng ít =.=" .
Mong là được 2 tour :D

Anhtoitb

Anh Long ơi sao vẫn chưa thấy cụ thể về thời gian và địa điểm off ngày 11 tới hả anh.
Anh post lên cho anh em biết với nhé, hum nọ không đi họp nên em không rõ lắm!
Thanks!

Born2loveU

Member
Anh Long ơi sao vẫn chưa thấy cụ thể về thời gian và địa điểm off ngày 11 tới hả anh.
Anh post lên cho anh em biết với nhé, hum nọ không đi họp nên em không rõ lắm!
Thanks!

Chuẩn bị thật kỹ vào ;;). Địa điểm hả ? sẽ có thôi, vì đang lo chỗ tươm tất hơn mọi khi cho anh em nên hơi chậm. Thông cảm nha !:p

Anhtoitb

Ok, em đợi được mà.
Đợi chờ là cả một nghệ thuật đó anh em!

remankid

HEHE, lần này off được găph các anh em rồi. Quá lâu rồi không off ở HP. Các bác thật sự thông cảm cho e nhé. :D

HaChau

Super V.I.P
Chúc mừng CLB PDAVIET thành phố Hoa phượng đỏ có 1 moderator 7 sao nhân dịp sinh nhật PDAViet nhé (ai phải khao đây?)
Ngày kia nhớ lập cầu truyền hình giữa các CLB để chào mừng chung đấy :))

Hải Phòng đó, hiên ngang chỉ biết ngẩng đầu. Trăm trận đánh quê ta kiên cường. Hải Phòng ơi! Hôm nay bé nhỏ mai ta sẽ lớn rộng dài rực sáng. Sánh vai cùng Sài Gòn, Đà Nẵng... Quê mình....

remankid

Chúc mừng CLB PDAVIET thành phố Hoa phượng đỏ có 1 moderator 7 sao nhân dịp sinh nhật PDAViet nhé (ai phải khao đây?)
Ngày kia nhớ lập cầu truyền hình giữa các CLB để chào mừng chung đấy :))

Hải Phòng đó, hiên ngang chỉ biết ngẩng đầu. Trăm trận đánh quê ta kiên cường. Hải Phòng ơi! Hôm nay bé nhỏ mai ta sẽ lớn rộng dài rực sáng. Sánh vai cùng Sài Gòn, Đà Nẵng... Quê mình....

Cảm ơn anh HaChau! Mong cho sau này PV HN và HP có nhiều dịp giao lưu (Nhậu nhẹt =)) ) nhiều hơn nữa =D>=D>=D>

Anhtoitb

Ha ha, chúc mừng Tuấn nha. Huân chương đỉnh thế còn gì?
Mai phải uống thật say đó!

Nokialover

Chương trình bắt đầu lúc 9h sáng 11/11 tại cà phê 22g Minh khai - có Wifi và khu vực náo nhiệt nhất hải phòng để khởi động .

Anhtoitb

O la la. Vậy là tuyệt rùi. 9h sáng mai em sẽ có mặt.
Bác minhhieu đi luôn nha!

Badamgiak23

Super V.I.P
Vừa mới nhận được lệnh triệu tập của anh Long,phải cố gắng hết mức thôi

duong83

:(:)(( Mai lại bận thế mới đau chứ :(:)(( Cố gắng được chương trình 1 tiếc quá . Có ai khổ như tôi không:((

Status
Không mở trả lời sau này.