• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình tạo file startup-shutdown cho điện thoại!!!

lucky000

dạo này bận quá! chắc phải cuối tuần mới có thời gian nghiên cứu! mình thấy có đoạn phim giới thiệu của trò rome total war hay quá, nếu lông nhạc tam quốc diễn nghĩa vào rồi chế thành file khởi động thì tuyệt vời!

loading1709

Nhân tiện các bác cho em hỏi chút. Hôm trước em mua con P1i, hàng ngoài. Khởi động nó lại lên logo của thằng O2. Hỏi thì thằng bán hàng nó bảo là của O2 phân phối nên có logo của O2, Muốn có logo của sony thì cài lại phần cứng là ok. Vậy cài lại phần cứng có khó lắm ko. Mình có tự làm được không hay phải mang ra hãng. Vì em ko thích máy Sony lại có cái logo của O2. Em hơi gà vụ này mong các bác chỉ giáo.

XiaoGui

Nhân tiện các bác cho em hỏi chút. Hôm trước em mua con P1i, hàng ngoài. Khởi động nó lại lên logo của thằng O2. Hỏi thì thằng bán hàng nó bảo là của O2 phân phối nên có logo của O2, Muốn có logo của sony thì cài lại phần cứng là ok. Vậy cài lại phần cứng có khó lắm ko. Mình có tự làm được không hay phải mang ra hãng. Vì em ko thích máy Sony lại có cái logo của O2. Em hơi gà vụ này mong các bác chỉ giáo.

Bạn làm theo bài hướng dẫn up fw của bác Congvoi là được http://pdaviet.net/showthread.php?t=27791

loading1709

Cám ơn bác. Em up fw rùi nhưng vẫn thế. Cái fw mới nhất nó vẫn báo là của O2 nên chắc là ko đổi được rồi bác ah. thank bác nhiều.

XiaoGui

Cám ơn bác. Em up fw rùi nhưng vẫn thế. Cái fw mới nhất nó vẫn báo là của O2 nên chắc là ko đổi được rồi bác ah. thank bác nhiều.

Ah,thế thì bạn phải đổi CDA đã rồi up thì mới được. Chứ thế kia chỉ là up lên phiên bản mới nhất thôi. Bạn đọc bài này rồi làm theo là được http://pdaviet.net/showthread.php?t=27789

Chỉnh sửa cuối:

loading1709

Cám ơn bác nhé. Để mai rỗi rãi em thử phát. Chắc là OK thôi. Có vấn đề gì em sẽ hỏi bác sau. Thanks!

loading1709

Cám ơn các bác nhiều. Em đã đọc và làm theo hướng dẫn đổi CDA và up fw. kết quả là cái logo của O2 biến mất luôn, thay vào đó là cái logo của Sony, đúng như mong muốn. Cám ơn các bác đã nhiệt tình chỉ bảo. Thanks!

XiaoGui

Cám ơn các bác nhiều. Em đã đọc và làm theo hướng dẫn đổi CDA và up fw. kết quả là cái logo của O2 biến mất luôn, thay vào đó là cái logo của Sony, đúng như mong muốn. Cám ơn các bác đã nhiệt tình chỉ bảo. Thanks!

Chúc mừng bạn nhé =D> =D> =D> =D>