• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chụp hình P990i

sonnguyen_uiq3

cứu mỉnh với con p990i cũa mỉnh khi vảo chụp hỉnh thỉ bị treo hoặc đẻn sáng nhưng chụp ko được.mỉnh đem sữa ỡ 24h thỉ nhân viên bão máy mỉnh bị hư bo mạch.xin hõi anh em trong diễn đản vậy có đúng ko ạ.mong ae chĩ dẫn.thanks

vietDuck

cứu mỉnh với con p990i cũa mỉnh khi vảo chụp hỉnh thỉ bị treo hoặc đẻn sáng nhưng chụp ko được.mỉnh đem sữa ỡ 24h thỉ nhân viên bão máy mỉnh bị hư bo mạch.xin hõi anh em trong diễn đản vậy có đúng ko ạ.mong ae chĩ dẫn.thanks

Bạn thử FW lại xem sao Còn nếu FW lại rồi mà vẫn bị thì chắc chắn kô phải tại phần mềm rồi Mà bị phần cứng Hịc :( xin chia buồn

lamkinh

bạn thử up fw xem thế nào .nếu ko được thì chắc là phần cứng rùi .

sonnguyen_uiq3

bạn thử up fw xem thế nào .nếu ko được thì chắc là phần cứng rùi .

cám ơn ae đã quan tâm,mỉnh đem sữa vể rổi,họ bão bị hư bo,nhưng thật đáng buổn sau khi sữa xong họ đã lảm hư phím khóa mản hỉnh bên hong máy cũa mỉnh,họ đã đển bủ cho mỉnh 50k,dủ ko muốn nhưng mỉnh cũng phãi chịu,vỉ họ nói họ ko lảm được.mỉnh thật thất vọng khi đem đến 24h đễ sữa,máy mỉnh hoản toản bỉnh thưởng chĩ có vảo chụp hỉnh lúc được lúc ko vả vải phím bên ngoải bị liệt,mả sữa cã 10 ngảy,phãi chạy lên chạy xuống 3 lẩn mới lấy được máy,mả cỏn ko nguyên vẹn nữa chứ

Dzungscor

cám ơn ae đã quan tâm,mỉnh đem sữa vể rổi,họ bão bị hư bo,nhưng thật đáng buổn sau khi sữa xong họ đã lảm hư phím khóa mản hỉnh bên hong máy cũa mỉnh,họ đã đển bủ cho mỉnh 50k,dủ ko muốn nhưng mỉnh cũng phãi chịu,vỉ họ nói họ ko lảm được.mỉnh thật thất vọng khi đem đến 24h đễ sữa,máy mỉnh hoản toản bỉnh thưởng chĩ có vảo chụp hỉnh lúc được lúc ko vả vải phím bên ngoải bị liệt,mả sữa cã 10 ngảy,phãi chạy lên chạy xuống 3 lẩn mới lấy được máy,mả cỏn ko nguyên vẹn nữa chứ

Đưa vào blacklist thôi, chứ không nhiều người không biết lại đem máy tới đó thì lợn lành thành lợn què mất.:-?

papyrus86

ban đầu mình cũng từng bị giống như bạn nhưng sau đó up lại FW mới nhất là hết bị àh,với cũng tình trạng là máy bạn có thể bộ nớ còn ít nên nó mới chậm

at007

sao bạn ko up lai FW mà chạy đi sửa thế,...ko được ta mới tính tới p án đó chứ,mà sửa lần sau nhớ đem vào trung tâm SE nhé

vietDuck

Kô có cái dại nào = cái dại này Đây cũng là bài học cho các anh em bị về vấn đề kỹ thuật Nếu có vấn đề gì tốt nhất là tham khảo ý kiến cái đã Bời vì thực chất ra cứ bảo vào hãng là ngon Nhưng lắm lúc không được như ý mình đâu Có khi đem ra ngoài xửa + quen còn ngon hơn :D

sonnguyen_uiq3

sao bạn ko up lai FW mà chạy đi sửa thế,...ko được ta mới tính tới p án đó chứ,mà sửa lần sau nhớ đem vào trung tâm SE nhe
lẩn trước cũng bị như thế,mỉnh up fw mới nhất lả R6E28,nhưng cũng ko hết,sau một thởi gian tự động hết,lẩn nảy bị lại nên mỉnh đem đến 24h sữa đó chứ,mỉnh đọc báo echip MOBILE biết 24h sữa điện thoại cũng uy tín nên mới đem đến đó.ai dẻ như vậy.ae nảo biết chỗ sữa điện thoại nảo thật sự uy tihs cho mỉnh địa chĩ với,vỉ hiện thởi cái nút khóa mản hỉnh cũa mỉnh vẫn chưa khắc phục được.thanks ae nhiểu

kimhien

từ ngày mang cái máy tính đi sửa ở icare , bây giờ ko còn tin tưởng bất cứ chỗ nào sửa máy tính, đt nữa rồi ! Càng lớn làm ăn cằng bầy nhầy !

vietDuck

từ ngày mang cái máy tính đi sửa ở icare , bây giờ ko còn tin tưởng bất cứ chỗ nào sửa máy tính, đt nữa rồi ! Càng lớn làm ăn cằng bầy nhầy !

Chuẩn đấy Tốt nhất anh em có của thì phải biết giữ :( Theo mình khi sử dụng bất cứ đồ điện tử nào Cũng nên chuẩn bị tinh thần cho 1 ngày đen tồi dần đi là vừa Kiếm 1 hàng sửa chữa ngon uy tín trách nhiệm không cần phải to làm gì cho mệt :p

at007

dạo này nhiều ae bị bệnh nhiều ghê luôn đó,hãy sử dụng một cách cẩn thận nhé