• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM, ỨNG DỤNG CỦA SPB

Bạn phải kích hoặt chương trình mới xài dc mà bạn!Bạn nên đưa nó vào danh sách khởi động cùng với PPC bằng MemMaid để khỏi quên đó bạn!Thân

macon

Tui đang xài PocketPlus 4.01 chỉ cho giới hạn 6 tab, có bác nào biết nâng số tab này lên ko? Mobile Shell có thể nâng lên đến 12 tab, ko biết PocketPlus có làm được ko hả các bác?

wolfman76

Bạn phải kích hoặt chương trình mới xài dc mà bạn!Bạn nên đưa nó vào danh sách khởi động cùng với PPC bằng MemMaid để khỏi quên đó bạn!Thân
Bạn nói cái touch flo? đã kích hoạt mà vẫn trơ trơ, thế mới chán.

cyrusvn

Có ai bị lỗi như em không? Cài SPB PPlus bản mới nhứt vào con O2 Atom xong thì không chạy được đa ứng dụng nữa. :|

Cứ chạy từ 2 chương trình trở lên là 1 lúc sau có 1 chương trình tự tắt :(

myo2mini

Có ai bị lỗi như em không? Cài SPB PPlus bản mới nhứt vào con O2 Atom xong thì không chạy được đa ứng dụng nữa. :|

Cứ chạy từ 2 chương trình trở lên là 1 lúc sau có 1 chương trình tự tắt :(

Thế bị đụng soft rồi, bạn quay lại bản cũ mà dùng , thực ra mình thấy cài cái HTC Home xong khỏi cần cài cái plus nữa :))

wolfman76

Thế bị đụng soft rồi, bạn quay lại bản cũ mà dùng , thực ra mình thấy cài cái HTC Home xong khỏi cần cài cái plus nữa :))

Tôi thì chơi cả hai. Cài spb chỉ để dùng cái tính năng smart scrolling của nó. Với lại cái ứng dụng của nó cho Internet explorer cũng hay.

lgiang1983

các bác ơi cho em hỏi. em dùng spb pocketplus 4.01 thì bị gửi 2 tin nhắn cùng một lúc.hồi trước dùng bản cũ thì add cái tnail vào thì hết nhưng ở bản mới này em chẳng thấy chỗ add nào cả. em đang dùng o2 mini

18S67705

các bác ơi cho em hỏi. em dùng spb pocketplus 4.01 thì bị gửi 2 tin nhắn cùng một lúc.hồi trước dùng bản cũ thì add cái tnail vào thì hết nhưng ở bản mới này em chẳng thấy chỗ add nào cả. em đang dùng o2 mini

mình cũng dùng Spb Pocket Plus v.401 đâu có bị hiện tượng như bạn.....:-?

connguab

lgiang1983 ơi !
Mình cũng đang dùng Spb Pocket Plus v.401 đâu có bị như bạn đâu....., bạn thử cài lại xem, nhớ gỡ bỏ chương trình cũ đi nhé ! =))=))=))

Azumy

cái smart ROlling use thế nào các bác, em chưa rõ tác dụng?

Giống như tính năng trượt trên tuochflo hay là cái bánh xe bạn hay dùng trên con chuột vi tính ý, khi kích hoạt nó thì khi duyệt web, chỉ cần gẩy nhẹ là thanh trượt tự động chạy lên hoặc chạy xuống, bạn không cần phải di bút theo thanh trượt nữa.

cyrusvn

Xài kết hợp cả 2 vì thật ra Plus và Shell có những cái khác biệt không thay thế cho nhau được.

quanss78

các bạn cho mình hỏi 1 chút:
Mình đang dùng Exec, vừa rồi mình cài SPB 4.0 vào máy, nhưng sau khi cài xong, máy khởi động lại thì màn hình cảm ứng hoàn toàn vô tác dụng. Mình cài bản mới nhất lấy từ trang chủ của spb. Các bạn giúp mình giải quyết vấn đề này được không. Mình cảm ơn nhiều!

XuanTruong

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi 1 chút:
Mình đang dùng Exec, vừa rồi mình cài SPB 4.0 vào máy, nhưng sau khi cài xong, máy khởi động lại thì màn hình cảm ứng hoàn toàn vô tác dụng. Mình cài bản mới nhất lấy từ trang chủ của spb. Các bạn giúp mình giải quyết vấn đề này được không. Mình cảm ơn nhiều!

Bạn cài spb pocket plus 4.0 phải không? Đó là do máy bị treo chứ không phải bị gì đâu. Có thể bị đụng soft nào đó có cùng chức năng với pocket plus, Bạn phải cài trên main mới được. Bạn thử SR lại máy vài lần xem có được không, nếu không chỉ còn cách HR lại em Exec và cài lại mà thôi! Chúc thành công!:-?

ubndxom

Em dùng OIIi sao không cài được spbpocketplus 4.0.2, nó bảo không tương thích WM2003, các bác chỉ cách dùm. Em cảm ơn nhiều!

Hoangdat_vista

o2i giờ đã có ROM WM 6 rồi nâng cấp lên đi bạn. Khi đó bạn không sợ cài đặt được phần mềm nữa. bạn sẽ quên ngay cái WM 2003se

Dvha79_ddt

Super V.I.P
o2i giờ đã có ROM WM 6 rồi nâng cấp lên đi bạn. Khi đó bạn không sợ cài đặt được phần mềm nữa. bạn sẽ quên ngay cái WM 2003se

O2I chưa có WM6 đâu bạn. Nói vậy kẻo mọi người lại tưởng nhầm

bạn qua bên này tham khảo và chọn bản rom WM6 ưng ý nhất, sau đó thì cài phần mềm vô tư luôn ,hehehe.......=)) =)) =))

http://pdaviet.com/forumdisplay.php?s=&daysprune=-1&f=124

Người ta dùng O2I cơ mà chứ có phải O22 đâu mà bảo up lên WM6 kẻo lại ngỏm mất phone của người ta thì toi đặc.

@ubndxom phần mềm này hỗ trợ cả WM2003 mà bạn. nếu không bạn thử vào trang chủ down về xem sao
http://www.spbsoftwarehouse.com/products/pocketplus/download.html?en

Tmap

Super V.I.P
Spb Wallet v1.5

v1.5

Phần mềm bảo mật quen thuộc của SPB phiên bản tiếp theo v1.5, cập nhật thêm chức năng.
Hỗ trợ các hệ điều hành từ WM2003 đến WM6.

Tham khảo và tải bản dùng thử tại trang chủ:
Mã:
http://spbsoftwarehouse.com/products/wallet/?en