• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM VỀ ĐỒNG HỒ VÀ BÁO THỨC TRÊN PPC

XuanTruong

Super V.I.P
Cảm ơ sư huynh! Nhân tiện hỏi luôn sư huynh chút về Spb time, sao tiểu đệ cài nó mà thấy nó báo thức không được tốt lắm. Cảm tạ!

Bạn dùng AlarmClock đi vừa nhỏ, nhẹ vừa chuyên về báo thức hơn Spb time! Chúc vui!;;)

Hn03

Sao nhiều phần mềm không chạy được Win 2003 thế :(, Mong các Bác ghi rõ hộ là cái nào không chạy được trên 2003 nhé, Cảm ơn các Bác

XuanTruong

Super V.I.P
Sao nhiều phần mềm không chạy được Win 2003 thế :(, Mong các Bác ghi rõ hộ là cái nào không chạy được trên 2003 nhé, Cảm ơn các Bác

Bạn phải nói rõ là soft nào chứ? Theo Mình thì nhiều soft chạy được trên WM2003 đấy! Thân!:-?

FRLVN

Trích đoạn: Luongquang
Các số đăng ký trước vẫn sử dụng tốt!

Link tải soft tại trang chủ: http://spbsoftwarehouse.com/downloads/time/SpbTime2_setup.exe

Rồi đăng ký với 1 trong các SN sau:
21341317
61330463
72383490

Em cài theo cách bác từ PC, chạy 1 hồi thấy có 2 cái là Spb Pocket Plus và Spb Diary. Em chọn chỉ cài Pocket Plus vì chỉ cần chức năng Time. và nhập Serial như bác cho. Sau khi cài vào PPC xong thì em vẫn thấy nó báo là Unregister, thử nhập 3 số đã có nhưng đều báo Wrong. Còn chức năng Time thì em chẳng thấy đâu, toàn mấy tiện ích như trong Spb Mobile Shell.

Vậy là bị lỗi gì vậy bác?

HaChau

Super V.I.P
Em cài theo cách bác từ PC, chạy 1 hồi thấy có 2 cái là Spb Pocket Plus và Spb Diary. Em chọn chỉ cài Pocket Plus vì chỉ cần chức năng Time. và nhập Serial như bác cho. Sau khi cài vào PPC xong thì em vẫn thấy nó báo là Unregister, thử nhập 3 số đã có nhưng đều báo Wrong. Còn chức năng Time thì em chẳng thấy đâu, toàn mấy tiện ích như trong Spb Mobile Shell.

Vậy là bị lỗi gì vậy bác?
Spb Pocket Plus khác Spb Time và Spb Pocket Plus không có chức năng báo thức đâu. Cái mã số bạn thử là của Spb Time mà bạn nhập vào cho Spb Pocket Plus thì không đúng là đương nhiên.
Lần sau đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé, mã số từng sản phẩm phần mềm khác nhau đấy.

Lamson

Well-Known Member
Pocket Digital Clock

Pocket Digital Clock
Đồng hồ trên today

down ở đây

Chỉnh sửa cuối:

Anhtoitb

Spb Time 2.2.2
Phiên bản mới cập nhật

Pm về đồng hồ khá nỗi tiếng của Spb

[HIDE="Click Thanks"]DOWNLOAD[/HIDE]

Tmap

Super V.I.P
Chronos v3.7

Chronos v3.7

Ứng dụng báo thức chuyên nghiệp dành cho PPC cập nhật phiên bản mới v3.7
Điểm mới:
*Sửa lỗi báo rung/LED trên một vài thiết bị
*Sửa lỗi Bật/Tắt wifi
*Cải thiện tính tương thích với S2U
*Thêm chức năng "Start a timer"
*Bổ sung thêm một vài ngôn ngữ
*Cải thiện các thông báo
*.....

Download:[HIDE="Link"]
Mã:
http://www.activekitten.com/pbc_download/chronos.arm.cab
[/HIDE]

TuyetKy

CTrigger v1.0
Phần mềm gọn nhẹ, đếm giờ và báo thức, yêu cầu có CF 2.0, lại miễn phí nữa chứ:)):)):))
Down load (free ware):
[HIDE]=["http://www.sevenrains.ro/pak/srctrigger.zip"][/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

datbi_201

các bác ơi, quả thực Chronos dùng hay, nhưng mà hình như nó không có chức năng báo thức vào 1 giờ nhất định mà chỉ có báo thức theo lịch sắp sẵn tuần hoàn (theo chu kỳ) đúng không?
Em đang dùng con này, nưhng lần nào cần báo thức đột xuất vẫn phải quay ra Pocket Alarm. Pocket Alarm thì lại chưa xxx nên không được đặt quá 1 báo thức chu kỳ :(

datbi_201

có thể em vi phạm nội qui nhưng chả biết làm thế nào, mạn phép hỏi:
Bác nào dùng Pocket Alarm chưa, ai có đồ nghề của nó thì cho em với. Kết nó nhất, báo thức đa dạng tùy chọn

không biết ai có, chả nhẽ PM hỏi từng người :(

connguab

có thể em vi phạm nội qui nhưng chả biết làm thế nào, mạn phép hỏi:
Bác nào dùng Pocket Alarm chưa, ai có đồ nghề của nó thì cho em với. Kết nó nhất, báo thức đa dạng tùy chọn

không biết ai có, chả nhẽ PM hỏi từng người :(

mình đang dùng PocketAlarm v2.18.5, bạn cần "cái gì đó" thì cứ PM cho mình nha, nhớ để lại Ow nhé !!!

hầu hết các fi dow đều bị hư hết rồi... phát nản

bạn có thích dùng PocketAlarm v2.18.5 k, nếu thích thì mình sẽ post lên cho bạn nha !!!

noobZ

Cảm ơn các bác post nhưng mấy link toàn không dowload được...! Help!

connguab

Cảm ơn các bác post nhưng mấy link toàn không dowload được...! Help!

Diễn đàn của chúng ta đang trong thời gian chuyển server nên các file đính kèm k down dc đâu các bạn à, vấn đề này đã có trả lời nhiều rồi mà...chắc các bạn k để ý phải hôn !!!

bạn thích phần mềm nào thì cứ nói mọi người sẽ giúp bạn

anhstuan

O2 XDAlli không có đồng hồ trên thanh Start:-/
hình của nó đây : xin các bạn giúp đỡ:

Còn nữa, chẳng hiểu sao dồng hồ của mình cứ được 1 lúc lại chuyển về 6h sáng 8-| rồi báo thức tùm lum , ngày tháng cũng vậy, năm nay 2008 mà nó toàn nhảy về 2005 là sao vậy các bạn
vừa nãy còn 2008, giờ mình chụp lại nó nhảy về 2005 rồi nè:-?? bây giờ là 11h tối rùi :-/

liệu có phải bị virut hay đồng hồ của hệ thống bi hư ( hiện tại mình chưa có dùng phần mềm đồng hồ nào cả)
liệu mình cài phần mềm đồng hồ khác có cải thiện được tình trạng này không
khẩn thiết mong giúp đỡ