• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM XEM BẢN ĐỒ TRÊN PPC

hoatienii

Bác cho em hỏi chút xíu ạ :(! Em đang dùng bản đồ của Pydod nhưng sử dụng GPS như thế nào ạ :(! E ấn vào GPS thì chả thấy nó hiện lên rỳ cả :(!

chắc tại do Bác ở trong nhà nên sóng gps yếu đấy thôi. Bác ra ngoài trời thử

yeugapnganlanhon

Các bác ơi, em đang xài con HTC Touch 2 Mega (Win 6.5),có hỗ trợ GPS và 3g...nhưng em ko bít nên tìm phần mềm nào để xem bàn đồ kết hợp GPS...Hix...Lục tìm pm trong này thì.......hơi bị đuối vì nhiều trang wa'. E đi làm tối ngày,vừa làm xong là mệt đờ cả người nên hơi ngại lục từng trang,e coi được mười mấy trang cuối nhưng hok thấy pm nào hết. Mong bác nào tốt bụng giúp dùm e,chỉ cho e 1 con đường sáng....^_^ thanks nhìu.

PhongQuang

Super V.I.P
Các bác ơi, em đang xài con HTC Touch 2 Mega (Win 6.5),có hỗ trợ GPS và 3g...nhưng em ko bít nên tìm phần mềm nào để xem bàn đồ kết hợp GPS...Hix...Lục tìm pm trong này thì.......hơi bị đuối vì nhiều trang wa'. E đi làm tối ngày,vừa làm xong là mệt đờ cả người nên hơi ngại lục từng trang,e coi được mười mấy trang cuối nhưng hok thấy pm nào hết. Mong bác nào tốt bụng giúp dùm e,chỉ cho e 1 con đường sáng....^_^ thanks nhìu.

HTC Touch 2 độ phân giải màn hình 240 x 320 pixels bạn có thể dùng Vietmap R12.

phucnt

cho em hỏi cách cài đặt cụ thể bản đồ vào garmin với, em đã cài đc PM nhưng ko thể xem đc bản đồ (dạng IMG)
mặc dù đã đổi tên nó vẫn báo No map

blackcat0312

các bác ơi, em sắp đi Hàn QUốc du lịch, muốn cài phần mềm bản đồ cho Cái Sony X1 của em thì nên cài phần mềm nào ạ? Có cái nào như Vietmap thì hay, có map sẵn ko cần load bản đồ ý ạ. Các bác mà có map Han Quốc cho em luôn thì tốt quá ạ Click here to enlarge. Thanks các bác trước

ThaiChienvn

các bác ơi, em sắp đi Hàn QUốc du lịch, muốn cài phần mềm bản đồ cho Cái Sony X1 của em thì nên cài phần mềm nào ạ? Có cái nào như Vietmap thì hay, có map sẵn ko cần load bản đồ ý ạ. Các bác mà có map Han Quốc cho em luôn thì tốt quá ạ Click here to enlarge. Thanks các bác trước
Mời BẠN qua đây.

mylove12345

mình đang dùng toshiba G810 chạy win 6.1 . có bạn nào có bản Vietmap mới nhất không cho mình mới .thank!

@: lên trang vietmap.vn tải bản mới nhất nhé! Tôn trọng bản quyền! Không thảo luận ở đây!

Last edited by a moderator:

bachtuyen

mình xài o2 neo không biết có bản đồ nào offline cho nó không.mình đang ở tphcm.
thanks nhiều!

AnhPheCT

mình xài o2 neo không biết có bản đồ nào offline cho nó không.mình đang ở tphcm.
thanks nhiều!
VietMap R12 hay các phiên bản khác Offline đấy! Xem bản đồ cả nước Việt Nam luôn. Không cân GPS luôn.