• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM XEM BẢN ĐỒ TRÊN PPC

Acatel

hp 6365 thì dùng soft bản nào tốt nhất vậy các bác ! e mới xài còn chưa biết gì nhiều ^^

Phần mềm bản đồ thì có nhiều lắm bạn à. HP 6365 của bạn chắc chạy HĐH Windows mobile vậy bạn có thể sử dụng VietmapR22, Mapking2007 hay oziexplore... và còn một số phần mềm khác. Bạn xem lại trên diễn đàn mọi người đã hướng dẫn rất kỹ rồi.

sunshine1410

Có bác nào có phần mềm tomtom và dữ liệu USA cho PPC không?

giúp em cái vụ này với, download về mà không thấy file chạy đâu, ko biết có thể sử dụng cho ppc ko

romano81

Mình đang cần tìm pm bản đồ để sử dụng tại Đông Nam á và Trung quốc. Bạn nào biết pm hay thì gửi link và data cho mình xin với nhé. cám ơn nhiêu. Mình đang dài Touch diamond 2

ngmtien89

Bạn có thể dùng cái này để xem bản đồ Việt Nam
http://pydod.com/vi/pguider2009launch.html

Link die rồi a Q ơi >"<

Em đang phân vân ko biết xài PM Bản đồ nào, VIet Map or pguider đây ???
Máy e HTC Viva Touch, chạy WM 6.1, ko có GPS nhưng có phần mềm hỗ trợ sẵn GPS đc tích hợp bên trong.

>>> Các a pro, thấy cái nào tốt nhất, dễ dùng và tốt ít dung lượng nhất thì mách e với (e chủ yếu xài các map ở phía Bắc thôi ạ)

Em xin cảm ơn nhìu ạ !!!

p_care_sevice

các anh ơi

topic này nhiều phần mềm hay quá mà link die hết trơn rồi
mấy anh làm ơn coi lại dùm nha

quangvinh83hp

Ai biết bản đồ Nước Úc ( Bang Perth ) thì Share mình với. Cảm ơn nhiều.
Mình cũng đã cài IGO 8, Map các nước khác thì chạy tốt nhưng Cho Map Aus vào thì không nhận. IGO 8 nhìn rất đẹp, ai đã dùng cái này Map Australia thì Chỉ mình cách với. thx thx

nhatthuc1410

Bác Phong Quang ơi cho em hỏi làm thế nào để dùng GPS trên máy Tmobile wing vậy bác? Em tải PGUIDER 2009 về mà không thấy cái bản đồ ở đâu. Anh chỉ jups em với.

for1danny

mình có down đc bản mapking R12 build 0708. nhưng ko có cr...
Bgio chỉ còn 3 ngày là hết hạn mà mình đang rất cần soft này.
Mình có tìm trong box thì có thấy mapking 2007. vậy bản 2007 có khác với R12 hay ko?
Pác nào có cr.. của bản mình đang có thì cho mình xin.

cám ơn

ThaiKien

Super V.I.P
mình có down đc bản mapking R12 build 0708. nhưng ko có cr...
Bgio chỉ còn 3 ngày là hết hạn mà mình đang rất cần soft này.
Mình có tìm trong box thì có thấy mapking 2007. vậy bản 2007 có khác với R12 hay ko?
Pác nào có cr.. của bản mình đang có thì cho mình xin.
cám ơn
Mapking 2007 là phiên bản trước của R12, hỗ trợ màn hình QVGA trở xuống. Nếu bạn cài đặt trên màn hình VGA thì nên dùng R12 hiển thị tốt hơn.

nicklanick

Member
sau 1 thời gian thì em thấy vietmap vãn là tốt nhất. em chỉ có c_rack của vietmapR12 thôi

phucnt

mình đang dùng mapking2007 không hiểu bấm lộn vào đâu mà phần chữ toàn hiện ô vuông, có bạn nào chỉ giúp cách trở về tiếng anh được không ạ

daosithoi

Cai dai VietMap V17 cho HTC imagio

Em down bộ cài về rồi, setup theo như lý thuyết của các bác vietmap thế mà khi vừa ấn vào 1 phát nó báo erro luôn, em chả biết là failed ở đâu luôn :(! Bác nào biết chỉ giúp em với :(!

ThaiChienvn

trang chủ nó bắt mua thuốc :)) ý em là chia sẻ cho anh em thiếu thuốc cơ :))
Nếu Bạn không muốn mua thì dùng 1 số PM khác mình thấy dùng rất tôt, đầy dẫy ra đo.

Em down bộ cài về rồi, setup theo như lý thuyết của các bác vietmap thế mà khi vừa ấn vào 1 phát nó báo erro luôn, em chả biết là failed ở đâu luôn :(! Bác nào biết chỉ giúp em với :(!
Bạn qua đây để có câu trả lời nhé.!:D

Last edited by a moderator:

daosithoi

Bác cho em hỏi chút xíu ạ :(! Em đang dùng bản đồ của Pydod nhưng sử dụng GPS như thế nào ạ :(! E ấn vào GPS thì chả thấy nó hiện lên rỳ cả :(!