• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - CUNG CẤP CODE CHO THÀNH VIÊN UIQ

Batmen

sao chẳng ai quan tâm vạy ca?Anh Công Voi nhà mình đâu nhỉ?
Híc Xin key mấy hôm roài mà chẳng thấy đâu

kienhuong8687

P990i co van de voi game (Sky force)

Giup to voi, con P990i cua to cai Sky force vao choi duoc nhung bi giat rat cham, va am thanh cua game thi cu kec oc oc, chan qua!

Va mot so game3D cai vao cung choi duoc nhung tinh trang tuong tu nhu cai Skyforce nay.

Cac ban xem giup no bi lam sao va co cach nao khac phuc duoc ko?Dong thoi
cac ban giup to sign game Sky force cho may to, IMEI: 35959300-019400-2.

tommynguyen1961

Giup to voi, con P990i cua to cai Sky force vao choi duoc nhung bi giat rat cham, va am thanh cua game thi cu kec oc oc, chan qua!

Va mot so game3D cai vao cung choi duoc nhung tinh trang tuong tu nhu cai Skyforce nay.

Cac ban xem giup no bi lam sao va co cach nao khac phuc duoc ko?Dong thoi
cac ban giup to sign game Sky force cho may to, IMEI: 35959300-019400-2.

Bị như vậy là do trong lúc bạn mở game lên chơi mà chưa đóng hết các ứng dụng khác dẫn tới tình trang bộ nhớ Ram của máy bị Share cho nhiều chương trình làm cho bạn chơi game bị giật giật như bạn diễn tả.;;);;);;)
Hoặc trường hợp khác là do bộ nhớ của bạn quá nhỏ hoặc sắp Full rồi cũng là nguyên nhân gây nên chuyện này.
chúc bạn vui.:D:D:D

halogen

cho mình xin code của game sym-CrazySpot_uiq3.0. Imei của mình:352863011459729.Xin cảm ơn bạn trước nhé

tricodoc

Cho mình có ý kiến nhé, mình thấy các bạn trên diễn đàn xin code nhiều lắm, mong các bạn nào có nhiều phần mềm tạo key up lên để mọi người cùng dùng chung, lập ra hẳn 1 thư mục chuyên tìm phần mềm tạo key cho các game, phần mềm để mọi người cùng đóng ghóp, mong các bạn ủng hộ ý kiến của mình và chuyển lời tới admin giùm ha, thank

Batmen

Co ai co the cho em key cua skyforce+Happyline của P1i với ko?Híc
IMEl:35703301-050413-2
Nhắn mãi mà chẳng ai ra tay cứu giúp cả!

halogen

cho mình xin code của game Ore Explorer. imei của mình: 352863011459729.xin cảm ơn

elicius

Mình cần cài soft đánh tiếng Việt bằng phím cứng của bro doananhtai, nhưng phần mềm này chưa sign nên mình cài không được, bro cho mình xin file *.cer của máy mình nha (để mình tự sign). Mình đã hack phone theo cách cài file severinstall.exe theo bài hướng dẫn của 1 bro mà mình quên rồi (sorry), mình đã hack thành công nhưng khi install vẫn không được --> bro cho mình xin cái file *.cer đó nha
Máy mình là: sony P990i, FW: R6e28, Imei: 359593008839863

Thanks all

thanhcong256

Xin chào Congvoi,
Vui lòng cho mình xin code của game pool_UIQ
Imei của mình là 3595300-510629-0

tienhd123

lam on cho minh code cua trong bowling voi nhe. So IMEI: 35959300-933505-1
Mình cảm ơn nhieu

lead

Cho mình xin KKK của arcde from hell+acradesinBeauties+magicKamasutra.Imei cua mình là:39595300-941876-6

motoboy

+sym-CrazySpot_uiq3.0
+Bowling

Congvoi cho mình xin 2 cái code này nha ! số IMEI mình là 35703301-914822-0