• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - GAME SEXY CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Gameloft Miami Nights Single In The City J2me (240x320)

Chỉnh sửa cuối:
D

duy713

Guest
Anh sưu tầm ở đâu ra mấy game này thế anh.Bày cho em với.Chơi hay thật

CongVoi

Super V.I.P
Hình như anh em dùng dòng UIQ3.0 này hok máu mấy thể loại sexy này nhỉ???Chẹp thấy anh em bên khu game sexy cho dòng s60v3 kia mà thèm.Hix hix8-|8-|8-|8-|8-|

doananh

Hình như anh em dùng dòng UIQ3.0 này hok máu mấy thể loại sexy này nhỉ???Chẹp thấy anh em bên khu game sexy cho dòng s60v3 kia mà thèm.Hix hix8-|8-|8-|8-|8-|

Bạn cứ đóng góp đi anh em hưởng ứng ngay mà. Mình cũng chưa thử mấy thể loại (đang mất sợi cáp nên chưa test được) này tại hơi ngại game Java tại nó hay lỗi với điều khiển không hoàn toàn tương thích...

Mong bạn đóng góp nhiều hơn nữa. Cám ơn vì những gì bạn đóng góp:D:D

CongVoi

Super V.I.P
Bạn cứ đóng góp đi anh em hưởng ứng ngay mà. Mình cũng chưa thử mấy thể loại (đang mất sợi cáp nên chưa test được) này tại hơi ngại game Java tại nó hay lỗi với điều khiển không hoàn toàn tương thích...

Mong bạn đóng góp nhiều hơn nữa. Cám ơn vì những gì bạn đóng góp:D:D

Hii mình sẽ đóng góp nhìu hơn mà.Thể loại game này dù là jar game nhưng chơi thích lắm(đối với con trai thui nghen).chơi nó cũng full màn hình muh.Hy vọng mọi người sẽ cùng đóng góp.

dammeppc

tình hình là sẽ có nhiều máy sẽ hư pin và liệt cảm ứng đây

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.