• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - GAME TỔNG HỢP CHO UIQ2.1

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Lock'n Load Combat Arena

Game bắn súng.

VinhNhi

Thiếu chương trình

Commando

Game đi cửa.

Mình không thể chơi được, khi bung ra máy nó bảo còn thiếu chương trình gì nữa ấy. Nếu có xin bạn Up luôn một thể lên cùng với nhé.
Cảm ơn!

XuanLam

Mình không thể chơi được, khi bung ra máy nó bảo còn thiếu chương trình gì nữa ấy. Nếu có xin bạn Up luôn một thể lên cùng với nhé.
Cảm ơn!

mình cũng bị tình trạng như vậy mà không biết vì sao? Có bác nào biết xin chỉ giáo. Thân:-?:-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

XuanLam

Synergenix Heli Attack 2 v1.02

Game dành cho UIQ, bắn nhau ác liệt, đánh chiến từ trực thăng cá mập...

Game đưa kèm dưới đây:

Game chơi rất hay nhưng đôi lúc hay bị lỗi. Có Bác nào biết xin chỉ giáo! Thân!:-??:-??:-??:-??:-??:-??

XuanLam

Bác nào muốn chơi hay tải game bảo vệ trái đất thì bấm vào đây sau khi vào trang web rồi thì Click chuột phải và chọn Save Target As để tải nhé! Thân!

Chỉnh sửa cuối:

cfbarca

Active Member
Snowed In 5

Games cho dịp lễ Giáng Sinh, chơi rất vui :)) :))
Có 2 phiên bản cho UIQ 2.1 và 3.0

Merry X-Mas ....

@@@Help..................Bro nào Reg đc game này rùi thì hướng dẫn dùm. ông "Dơi con" đưa link mà hổng hướng dẫn gì nên chơi demo không à, Tks trước

hungdat

cho mình hỏi đang cập nhật game cho uiq2.1 mà mình thấy sao lại có game của uiq 3.0

doananh

cho mình hỏi đang cập nhật game cho uiq2.1 mà mình thấy sao lại có game của uiq 3.0
Tác giả bài viết có ghi là có 2 phiên bản đó thôi bạn............. vừa có 2.1 vừa có 3.0 đó

kgb502

Congvoi ơi! mình thấy bạn có nhiều game sexy cho dòng UIQ3.0 vậy nhưng sao thể loại đó cho dòng UIQ2.1 mình không thấy vậy?

lightblue

Congvoi ơi! mình thấy bạn có nhiều game sexy cho dòng UIQ3.0 vậy nhưng sao thể loại đó cho dòng UIQ2.1 mình không thấy vậy?
Topic này chỉ để cập nhật game cho UIQ2 bạn ah. Yêu cầu thì có topic ở ngoài rồi.
1 số game chỉ có cho 1 số phiên bản nhất định thôi bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.