• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - GAME TỔNG HỢP CHO UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

bongbin2218

chào các pác! hiện nay tui đang sài cái p990i và tui muốn cài gam!e đánh gold kg bít pác nào có xin vui long gửi cho tui chân thành cảm ơn

Thanhha_2602

HeroCraft's 8 in 1: Arcade Park for Symbian UIQ v.3​

GAME chiến đấu đi bài

MTK đính kèm tập tin

Thanhha_2602

HeroCraft's $tolen In $ixty $econds for UIQ3​

GAME chiến đấu đi bài,phưu lưu mạo hiểm

MTK đính kèm tập tin

quatban

Sim City

Phiên bản rút gọn (nhưng vẫn rất kool) cho mobile.
Mình chơi trên P990i rất đã, nhưng có khi bị treo. Nếu có bị, anh em chỉ cần tắt sound là ok.

quatban

Đua xe 3D Java

Không thể sánh bằng Need4Speed, nhưng để giải trí thì quá tốt. Hình ảnh OK, sound good, điều khiển nhạy. Chúc anh em vui vẻ.

quatban

Thú lên tiếng

Hì hì, đây là game nhỏ xíu do mình viết chơi cho vui. Theo kinh nghiệm của mình thì để dùng dụ mấy đứa nhỏ (em, con, cháu) của mình hoặc người iu thì quá tuyệt (mình đã ghi điểm 10 trong mắt nường của mình đấy).

quatban

Mahjongg 3D

Chà, dạo này có mình em quan tâm đến diễn đàn thôi đấy nhé các anh em. Game mahjongg là game em rất mê từ trước đến giờ. Post 1 bản anh em xài chơi.

quatban

Happy Lines v1.1

Cảm ơn những người đã thank. Các bác có thích thì hãy thank giùm em, em cám ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.