• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: GIẢ LẬP GIAO DIỆN iPHONE

NguyenNhan

Cái này có cái rất dỡ là nếu mình để làm giao diện chính thì khi có tin nhắn hoặc cuộc gọi nhỡ thì nó ko thong báo gì hết trơn. Cái thứ hai là không thể thay đồi icon cũng như là title của các button.
Ah, nếu nó dòi đăng kí thì bà con nhập username bất kì, pass: 123456 nha!

là sao?Lỗi ra sao anh có thể nói rõ hơn ko?Có nghĩa là có tin nhắn hay mis call thì nó ko báo àh.Vậy when có tin nhắn thì làm sao bít trùi.Hic lỗi ày hơi bị nặng x àh nha.Có cách nào fix đc hun vậy bác?Hm nhìn thích thiệt đó.Hihihi.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Các bạn chú ý là chi dùng cho QVGA portrait thôi nha,VGA ko đc,hĩ,mình xài exec thi làm sao đây,thích wa nhưng đành chịu

mrnhoc

mình sài thử rồi,nhìn giao diện đẹp nhưng ko tiện ích gì,vả lại ngốn ram nhiều lắm,tốt nhất là có sao sài vậy :D

AnhChang1102

Trông đẹp thật , nếu dùng trên WM6 thì đc không các bác. Với cả phần mềm này ngốn Ram nhiều không :( Máy em cài nhiều ứng dụng quá rồi :-s Sợ hok đỡ được thành siêu rùa thì chết I-)
Ngoài ra mọi người dùng có ổn định không vậy :| Có ai bị lỗi nào nói lên cho mọi người biết còn xài >.<

banhbaonong

Các bạn chú ý là chi dùng cho QVGA portrait thôi nha,VGA ko đc,hĩ,mình xài exec thi làm sao đây,thích wa nhưng đành chịu

Màn hình VGA thì có thể dùng tạm soft Slide 2 UnLock v1.1
Bạn có thể tìm thấy ở đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=4097&page=40 ;)

Trông đẹp thật , nếu dùng trên WM6 thì đc không các bác. Với cả phần mềm này ngốn Ram nhiều không :( Máy em cài nhiều ứng dụng quá rồi :-s Sợ hok đỡ được thành siêu rùa thì chết I-)
Ngoài ra mọi người dùng có ổn định không vậy :| Có ai bị lỗi nào nói lên cho mọi người biết còn xài >.<

Các bác cho hỏi cái này có dùng cho WM2006 được ko ?

Các bạn nên cài thử rồi biết, ai cũng hỏi thế này thì mệt quá nhỉ :) Thử soft cũng là một thú vui mà ;)

Chỉnh sửa cuối:

menhanoi

Nhìn mà thích, nhưng mấy link các bác đưa lên đâu có down được, link nào cũng hết hạn rồi.....bó tay luôn, à mà tôi dùng O2s liệu có sử dụng được giao diện này không nhỉ ?

ThaiKien

Super V.I.P
Nhìn mà thích, nhưng mấy link các bác đưa lên đâu có down được, link nào cũng hết hạn rồi.....bó tay luôn, à mà tôi dùng O2s liệu có sử dụng được giao diện này không nhỉ ?

O2s dùng được đó bạn ạ, bạn có thể tải về tại đây.

N

ngocbich90

Guest
hic
có ai biết cách cài mấy cái này ko
tớ download cái iPhone Skin rồi
nhưng ko biết chạy thế nào:((

B

Beelzebub

Guest
hoặc là dùng cái này

http://www.4shared.com/file/16406587/100c775b/iPHONE.html

digikni

làm sao để hiện những icon sau khi unlock vậy. tui chỉ chạy được file screensaver thôi, sau khi unlock thì nó vào lại giao diện chính của PPC. ko giống iphone lắm :D

digikni

thế phải cài thêm plug-in nào nữa để có icon giống iphone. tui coi một đoạn phim demo có chức năng này trên PPC mà.