• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề Smart Movie for UIQ3.0

hero307

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=331

Mình đã đưa vào DS từ lâu tại các bạn không chú ý thôi !

Chúc bạn vui !

Tuyệt vời! Sau 1 tuần hì hục thì current version là 3.25 mới được down tại Download Section (sorry tinh_la_gi đúng là mình chưa tìm kỹ ở trong phần này, lúc tìm ở trong Multimedia mình chỉ thấy có đúng 1 soft nên ra ngay ko tìm trong phần Việt hóa). Thx all đã giúp đỡ mình! :)

tinh_la_gi

Administrator
TLG và các anh em khác củng rất vui khi nghe tin này đấy !
Hy vọng hero sẽ gắn bó hơn với UIQ nhiều trong thời gian tới !

panrai

Super V.I.P
cho mình hỏi mình đang sài w950i mà muốn cài smatmovie vô làm sao cài được vậy bạn TLG ơi ? cho mình biết nhé=D>=D>=D>

tinh_la_gi

Administrator
Tải file cài SM đã xxx và sau đó signsis rồi cài vào la ok !
Dùng wmv thây ngon hơn đấy bạn !

acer

Các bác có thẻ signsis hộ em được không ạ, em o đăng ký được trên trang signsymbian. Em đang xài W950i và rất cần phần mềm smart movie...Số IMEI của em là: 352863012491721...Thanks all....!

HoneyLove

Divx chạy ngon hơn SM chứ, a acer dùng thử đi. Bản mới của SM khó cr lắm.

energie

Bạn chỉ cần sign rồi cài vào thôi, soft này đã bẻ khóa sẵn rồi

Sao tớ đã làm như các bạn hướng dẫn rồi : sign SM rồi cài vào máy, chọn Code bất kì xong, nó cứ có dòng: UNLOCK CONVERTER
Không thể mở thư mục nhạc lên để chọn được, chỉ có cái file demo sẵn có của CT để xem thôi ?:-/

zippoparker

Sao tớ đã làm như các bạn hướng dẫn rồi : sign SM rồi cài vào máy, chọn Code bất kì xong, nó cứ có dòng: UNLOCK CONVERTER
Không thể mở thư mục nhạc lên để chọn được, chỉ có cái file demo sẵn có của CT để xem thôi ?:-/
bạn coi lại xem sao chứ Unlock converter chỉ là khoá để bạn mở chương trình converter trên máy Pc để converter các video sang chuẩn avi thôi. Còn muốn mở các file trên máy thì bạn vào Browse File, nếu vẫn không thấy các file trên máy bạn chọn Rescan file system ngay góc dưới bên trái màn hình sẽ ra các file trên máy thôi ( lưu ý là chỉ tìm thấy các file video *.avi thôi nhé, còn các file nhạc của bạn thì phải dùng chương trình nghe nhạc để mở )
chúc vui !!!

Linh_t885

trời tukhanh ơi! hướng dẫn thế là cặn kẽ lắm rùi còn gì! như vậy là bạn chưa nắm rõ về P910 rùi. bạn hãy cài soft Handy Explorer trước đi! rùi sẽ hiểu được vấn đề!

cugieo

Tôi cài trên P990i đã được update fw mới là R6E28 khi cài nó báo thế này : "The package uses a protected uid" như vậy nghĩa là sao mong anh em giúp đỡ.

BatKid

Super V.I.P
Goí file đó coi chừng của P910 đấy bạn ... còn nếu p990 thì sign rồi cài vào

hieu_mobilehn

sau khi sign bạn kiểm tra chúng chỉ hết hạn vào ngày nào thì chỉnh ngày về nhu thế thì sẽ install dc đấy