• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ:SMARTMOVIE VÀ PHẦN MỀM XEM VIDEO CHO S60V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
cái này nỗi do thẻ đó phomat thẻ đi rùi cài lại.Gỡ phần cũ đi rùi cài vào.

yaiba2006

N91 đâu có thẻ nhớ ko biết format lại ổ 4gb của nó xong cài lại có còn bị không nữa ?

yaiba2006

Mình forrmat ko được bạn ah máy nó báo hardrive í not availebal gì đó ko cho mình forrmat bây giờ mình phải làm sao ? Bạn làm ơn chỉ giúp mình với . Mong tin của các bạn .

Hungpdahl

Well-Known Member
Vậy là máy k nhận ổ rồi.hàng công ty hay hàng ngoài.Nếu hàng ngoài thì mở máy ra tháo ổ ra rùi lắp lại.

nguyenpa

Super V.I.P
thử tắt máy gỡ pin ra, gắn pin vào khoang hả gắn nắp sau chờ cho nó khởi đông xong hãy gắn vào, vào lại ổ cứng xem nó co nhân ko, nếu nó báo lỗi thì chon full format nhé.

yaiba2006

nói như bạn nguyenpa mình sẽ làm thử nhưng sao mình vẫn nghe nhạc được mà nhạc thì mình chép trên ổ cứng mình cũng đã từng thử full format máy vẫn báo như vậy ko cho mình format ko biét có cần mang ra bảo hành ko nữa .

Mình đã làm rồi mình full format luôn rồi nhưng khi cài smart movie vào thì vẫn bị như vậy mình hết cách rồi ko biết làm sao nữa mong các bạn chỉ dùm mình với .

Last edited by a moderator:

yaiba2006

Chắc phải vậy thôi mình cũng đã đưa máy trở về trạng thái ban đầu luôn rồi nhưng vẫn ko được . Cám ơn các bạn đã giúp đỡ mình . Cho mình hỏi N91 có thể nâng cấp lên version mới được ko ? Muốn biết version bao nhiêu thì coi bằng cách nào ? Cám ơn các bạn .

Hungpdahl

Well-Known Member
nâng cấp được,kiểm tra VR bằng cách bấm *#0000# hiện VR ngay

nguyenpa

Super V.I.P
thử intall smartmovie trên máy, lấy nắp sau ra ko cho nó nhận ổ cứng, vào smart movie xem coi được ko.

binhhpus

anh ơi cái này cài vô máy nhưng khi mở file Smart lên thì tự nhiên biên mất. Bản 3.25 vẫn chạy như thường

Hungpdahl

Well-Known Member
anh ơi cái này cài vô máy nhưng khi mở file Smart lên thì tự nhiên biên mất. Bản 3.25 vẫn chạy như thường
bạn cài lại xem nào mình tes trên N91 đâu có mất gì đâu?

Hungpdahl

Well-Known Member
DivXPlayer v0.86 RC2 S60v3 SymbianOS9.1
Supported devices

Nokia E60, E61, E70, N71, N80, N91, N92, 5500

Status
Không mở trả lời sau này.