• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: THẢO LUẬN VỀ CÁC PHẦN MỀM GỬI, NHẬN MAIL TRÊN PPC

Bạn thích dùng chương trình quản lý email nào?

• Lonelycatgames Profimail

Votes: 46 30.3%
  • Webis FlexMail

Votes: 25 16.4%
  • Messaging mặc định

Votes: 69 45.4%
  • Qmai

Votes: 9 5.9%
  • nPOP

Votes: 3 2.0%

• Total voters
    152

Oxilo

sao em xài mail có sẵn trong máy, donwload mail về xong hết rồi, khi tháo pin ra rồi cắm lại thì account mail đó của em bị mất tiêu. Pin back up còn ngon mà.

Có ai bị giống tui không giúp dùm với.

Cảm ơn nhiều

Mình cũng bị vậy, nhưng khi cài lại account đó thì nó báo là có rồi và không cho cài mới tức chớ

thinh30

Yahoo! go 3.0 cho smartphone WM5 & WM6: cũng chạy trên WM pro

Yahoo! go 3.0 cho smartphone WM5 & WM6

tuy nhiên đã chạy thử trên WM pro (màn hình cảm ứng) chạy được nhưng phải xài phím đi kèm ;)

link: http://www.4shared.com/file/47089829/18963dd4/YGoNetsetup_30.html

davidghe

Như các bạn ở trên tôi cũng bị trường hợp sử dụng outlook mặc định của máy,sau khi tạo Acount và check mail ngon lành,sau đó tháo pin ra lắp lại thì acount mất tiêu trong inbox mail cũng mất tiêu,tạo lại ac cũ cùng tên thì không được,các bãn trên forum ai có kinh nghiệm vấn đề này xin chỉ dùm mình rất cảm ơn.

hungphilong

ProfiMail v3.10

ProfiMail là một phần mềm gửi thư điện tử mạnh cho thiết bị di động. Nó cho phép bạn đọc thư từ của bạn trên điện thoại, và gửi văn bản với những văn bản đính kèm trực tiếp từ thiết bị của bạn.
Gửi những hình ảnh, kèm âm thanh hay đơn giản chỉ các thông báo văn bản tới bạn bè, từ bất cứ nơi đâu. .
Thông qua kết nối Internet di động của bạn. Phiên bản cập nhật
Hỗ trợ các HĐH

http://mobile.yahoo.com/go
mình thấy dùng thằng yahoo go này để gởi nhận mail yahoo thật là tuyệt vời , các bạn vào down dùng xem thử.

hình như trong diễn đàn cũng đã từng có đề cập , lâu quá rồi mình ko rõ . post lại cho chắc luôn

dai_atomlife

mình hay check hotmail trên ppc,nhưng từ ngày mình up rom window mobile 6.5 bản beta6 mình không thể cài đặt để check hotmail như trên window mobile 5.0 và 6.0 được nữa. bạn nào biết cách cài đặt thì giúp mình với..thanks trứoc các bạn.;;)

hungphilong

ProfiMail v3.13

rofiMail là một phần mềm gửi thư điện tử mạnh cho thiết bị di động. Nó cho phép bạn đọc thư từ của bạn trên điện thoại, và gửi văn bản với những văn bản đính kèm trực tiếp từ thiết bị của bạn.
Gửi những hình ảnh, kèm âm thanh hay đơn giản chỉ các thông báo văn bản tới bạn bè, từ bất cứ nơi đâu. .
Hỗ trợ các HĐH

hungphilong

ProfiMail v3.14

rofiMail là một phần mềm gửi thư điện tử mạnh cho thiết bị di động. Nó cho phép bạn đọc thư từ của bạn trên điện thoại, và gửi văn bản với những văn bản đính kèm trực tiếp từ thiết bị của bạn.
Hỗ trợ các HĐH

NBLam

Có ai dùng http://dpush.massaint.com chưa cho ý kiến đi :)

MasSaint DirectPush is FREE! Currently you can access your GMaiL Inbox from your Windows Mobile Phone through ActiveSync.
We don't mirror your mailbox, we just convert your ActiveSync connection to GMaiL's IMAP Server.
The authentication is purely on GMaiL's site, no password keep in our server.