• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề tình yêu! LOVE TO LOVE!

Cleonardo

Trời oi , tui đi ăn kôm với người đẹp đây , ước j ngày nào cũng đc vậy .....

Cleonardo

Hùi nãy đi ăn hủ tíu jò đó ,kêu 2tô nàg ko ăn nói là e ăn ở chỗ làm rùi,tại mún a ăn nên kêu vậy thui.Vậy là tui wất 2 tô hủ tíu jò lun. Từ nay ko đi ăn jò heo nữa ngán wá. Ăn xog ukf gặp pạn e cũng dễ thươg ghê , tính tui hay nói ngọt với phụ nữ chăk do nghề nghiệp nên làm e nó ghen ...tối về nịnh mấy kâu vậy là hết. Hên wá.
< movie pài viết mà ko đc >

TruongHan

Super V.I.P
Hùi nãy đi ăn hủ tíu jò đó ,kêu 2tô nàg ko ăn nói là e ăn ở chỗ làm rùi,tại mún a ăn nên kêu vậy thui.Vậy là tui wất 2 tô hủ tíu jò lun. Từ nay ko đi ăn jò heo nữa ngán wá. Ăn xog ukf gặp pạn e cũng dễ thươg ghê , tính tui hay nói ngọt với phụ nữ chăk do nghề nghiệp nên làm e nó ghen ...tối về nịnh mấy kâu vậy là hết. Hên wá.

Hân có thể ăn hủ tíu giò cả tháng mà ko ngán nè ^^
Sáng nào chạy xuống mathanh ăn hủ tíu sa tế 1 bữa mới được,nghe mathanh nói ngon lắm.Mới cafe zí mathanh zìa ^^

DreamLand

Ôi, ước gì mình đc như anh í :)):)):))

DreamLand

Mình cũng zậy...... Thèm
Anh em mình chán wá, Kg ăn đc quấy cho hôi đê =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Cleonardo

Mình cũng zậy...... Thèm

Thứ 6 này đi khu du lịch Pình mỹ chơi với ẽm mình rủ mọi người đi chơi nè , có mấy em dzui tươi lắm .Mathanh ,vkhoalk,kitmit ,dreamland đi nha?Thứ 5 chốt lại danh sách ai ko đi mình đi 1mình đó.

Cleonardo

Hân có thể ăn hủ tíu giò cả tháng mà ko ngán nè ^^
Sáng nào chạy xuống mathanh ăn hủ tíu sa tế 1 bữa mới được,nghe mathanh nói ngon lắm.Mới cafe zí mathanh zìa ^^

Hum nay mathanh làm đắt hàng,dzô mánh mà ko khao Hân ăn hủ tíu sa tế hả ,poxi đi Hân ơi...kakaka!

Kitmit

Thứ 6 này đi khu du lịch Pình mỹ chơi với ẽm mình rủ mọi người đi chơi nè , có mấy em dzui tươi lắm .Mathanh ,vkhoalk,kitmit ,dreamland đi nha?Thứ 5 chốt lại danh sách ai ko đi mình đi 1mình đó.

hên xui di

Khoaaa

đi 1 mình với ẻm úm cho nó sướng đi, rũ tụi tui đi theo nhìn thấy thèm lắm, ko chịu nỗi đâu :D :D

Cleonardo

Trời , có mấy e pạn của em nó nữa chứ .Wan trọg là mấy e này chịu chơi pít chiện, chơi wen cũng lâu rùi yên tâm đi. Thui tui đi 1 mền vậy.

Khoaaa

Trời , có mấy e pạn của em nó nữa chứ .Wan trọg là mấy e này chịu chơi pít chiện, chơi wen cũng lâu rùi yên tâm đi. Thui tui đi 1 mền vậy.

nhớ quay clip, picture về xem nghe. HOT HOT xíu =)) =))