• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ - TỔNG HỢP MOD STARTUP & SHUTDOWN CHO UIQ3.X

lieuvanphuoc

Mình xài W950,Hôm qa cài mấy cái skin Starting và Shutdown... rồi sao sao , bị lỗi luôn , giờ mở máy lên nó sáng đèn , rồi ko lên hình nữa. Mình thì nghĩ chỉ còn cách là Update Service lại cho máy , nhưng bản US cũ thì khi mở nó báo lỗi "phiên bản" nên không được , còn bản mới trên web Sony thì Bước 2 "Chọn sản phẩm" lại không có W950... Mình cũng đã thử Emma để Update lại máy , nhưng lại không có Tài Khoản @@" Có bất công vs W950 thế ko ? Sony bh còn không có mục của W950 , Ai có cách nào giúp với nha , cần GẤP lắm
Ai giúp lỗi của mình đc ko, thằng Sony hình như loại hẳn W950 ra lun òi , Web cũng không thấy , Update Service bản mới cũng không thấy , chả biết làm sao để cài lại máy , bị mỗi cái lỗi Startup và Shutdown ( zo hum qa lỡ tay del cái file Startup và Shutdown của phone lun mới gê @@" )

tient38

cos ai pit lam mon nay cho androi ko, them qua ma chang ai nghien cuu ca
xin loi vi tieng viet ko dau

--> Chú ý viết bài có dấu khi tham gia Diễn đàn bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
cos ai pit lam mon nay cho androi ko, them qua ma chang ai nghien cuu ca
xin loi vi tieng viet ko dau

--> Chú ý viết bài có dấu khi tham gia Diễn đàn bạn nhé!!!

Khu vực này dành cho các đời máy thấp, là khu vực dành cho dòng máy chạy hệ điều hành SYMBIAN UIQ. Còn máy bạn chạy Hệ điều hành Androi thì xin mời bạn ghé qua khu vực đó để được các thành viên trợ giúp nhé!!! ;;)