• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyên đề: Tổng hợp skin Iphone Lock cho UIQ 3.X

Nguyen_Minh

BLUSH GIRL

http://www.mediafire.com/download.php?ngkzjkzvttz

Nguồn: UIQ-look

ronta

sao mình copy vào đúng đường dẫn rùi mà nó vẫn ko hiện hình mới nhỉ, nó vẫn hiện cái iphone lock củ......giúp mình với

PHNASICO

xin cam on nhieu

Đề nghị sử dụng TIẾNG VIỆT có dấu nhé bạn.

Last edited by a moderator:

PHNASICO

các bạn cho tôi hỏi với: Sao tôi không download được các file trong diễn đàn về máy vậy?

saodoingoi142

Moderator
các bạn cho tôi hỏi với: Sao tôi không download được các file trong diễn đàn về máy vậy?

Nếu bạn Download các dạng File đính kèm thì giờ đây trên Diễn đàn tất cả các dạng File này đã bị hỏng,không thể Download được nữa bạn nhé!.Và dần dần Forum sẽ loại bỏ, mã hóa chúng đi.
Còn lại các Linkdown được cập nhật lại hoặc post mới trên các trang lưu trữ thì vẫn Download được bình thường bạn nha!!!

Nếu bạn cần Download File gì thì bạn có thể vào ngay Topic đó hoặc có thể vào Topic "Yêu cầu - Thảo luận - Thắc mắc" để post bài, nhớ ghi rõ tên File nếu mọi người biết thì họ sẽ giúp bạn tìm kiếm lại nhé!!!

hoathaneitc

-------
------

-----
----

pro nào có mấy cái skin này thì share cho mình với :( file đính kèm của 4r bị lỗi ko down đc.... có pro nào biết cách down thì chỉ cho mình...

email: hoathaneitc@gmail.com
YH: hoathaneitc