• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ TỪ ĐIỂN CHO OS9.1, 9.2

kenboytran

Từ điển Anh-Việt dùng cho S60V3

đây là từ điển anh việt đuôi sis mình sưu tầm mình sẽ up cho các ban những software mà mình sưu tầm có ích cho dế yêu của các bạn trong thời gian ngắn nhất[DOWNLOAD]http://www.fileden.com/files/2009/11/8/2642582/ABBYY%20LINGVO%20DICT%20-%20T_%20di_n%20file%20.rar [/DOWNLOAD]

giangvungtau

post bài như thế này là chưa đủ tiêu chuẩn đâu bạn,thêm hình và giới thiệu cho anh em biết phần mềm tên gì nữa nhé

BinhDa

đây là từ điển anh việt đuôi sis mình sưu tầm mình sẽ up cho các ban những software mà mình sưu tầm có ích cho dế yêu của các bạn trong thời gian ngắn nhất[DOWNLOAD]http://www.fileden.com/files/2009/11/8/2642582/ABBYY%20LINGVO%20DICT%20-%20T_%20di_n%20file%20.rar [/DOWNLOAD]

Bạn post bài kiểu này thì có lòng tốt nhưng không được chào đón đâu nhé!
Yêu cầu
1. Tên phần mềm
2. Hình minh họa ( hình từ điện thoại của bạn sẽ có giá trị cao nhất )
3. Giới thiệu về phần mềm
4. Hỗ trợ cho các dòng máy.

post bài như thế này là chưa đủ tiêu chuẩn đâu bạn,thêm hình và giới thiệu cho anh em biết phần mềm tên gì nữa nhé
Hình như là : ABBYY LINGVO DICT đó bạn ơi! Mà cũng hình như diễn đàn này có rồi!

Caominh171

Yêu cầu chủ topic thêm hình minh họa, hướng dẫn (nếu có)

Nếu không topic sẽ bị DEL vì sai qui định!!

mr_light2401

Trước khi mở thì phải search đã chứ! cái ABBYY có rùi mà! tui đã down và vẫn đang dùng đc mấy tháng òi!

ninhhot

Cho m hỏi tí.?sao m dơload...tù điển vịêt a về.gỉai nén ra thì dc.đuôi prc nhưng khi cài thì máy báo k tìm thấy tệp tin hịên thị.m giải né pằng x_plore

Kojiro

Super V.I.P
Cho m hỏi tí.?sao m dơload...tù điển vịêt a về.gỉai nén ra thì dc.đuôi prc nhưng khi cài thì máy báo k tìm thấy tệp tin hịên thị.m giải né pằng x_plore

File prc thì bạn hãy mở Mobireader lên để đọc nhé!

vandunga3

Thêm nữa là tạo thư mục eBooks ở thư mục gốc của thẻ nhớ hoặc bộ nhớ máy nhé

ninhhot

Posted via Mobile DeviceWifi thì m chưa dc dùng nhưng m thấy mạng 3g ở đây nhanh lắm.k biết ở vn thì như thế nào?

vandunga3

Posted via Mobile DeviceMobỉeoder nó có trong máy k pạn.m hơi gà cái này.hay là...biế chỉ dùm m với.thanks nhiều

Ko có trong máy đâu
Lên trang chủ của Mobipocket reader để down phiên bản Mobireader phù hợp với máy rồi cài đặt http://www.mobipocket.com/en/downloadSoft/DownloadManualInstall.asp
Tạo thư mục eBooks ở thư mục gốc của bộ nhớ máy hoặc thẻ rồi cop các file prc vào đó
Vào Mobireader để nghiên cứu những ebook đã cop
Bạn nên xóa các ebook có sẵn sau khi cài đặt xong Mobireader nhé, đó toàn là quảng cáo thôi

vuthuhh

cho mình bản của E75 với bạn ơi, tớ đang rất cần pm từ điển A-V, V-A
Cảm ơn bạn nhiều

Kojiro

Super V.I.P
cho mình bản của E75 với bạn ơi, tớ đang rất cần pm từ điển A-V, V-A
Cảm ơn bạn nhiều

Chủ yếu là cái mobilereader thôi, chứ dữ liệu .prc thì máy nào cũng dùng được.
Bạn cài mobilereader đi, mình nghĩ là được đó.

huyduonghn

Các bác ơi PM này có dùng cho N96 đc ko vậy? mình đọc bài của bác "hbinhlove 2003" thấy hình như ko hỗ trợ cho N96. N96 chạy S60v3 mà?????

vandunga3

Các bác ơi PM này có dùng cho N96 đc ko vậy? mình đọc bài của bác "hbinhlove 2003" thấy hình như ko hỗ trợ cho N96. N96 chạy S60v3 mà?????

Trên trang chủ của Mobipocket Reader nó liệt kê tất cả các phiên bản đó
Soft này free, bác cứ lên trang chủ mà down