• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ TỪ ĐIỂN CHO OS9.1, 9.2

devil13

SAO MÌNH CÀI PM English-Chinese HuangPeng Soft Yuanliu Dictionary 1.20 VÔ MỞ LÊN THÌ NÓ BÁO FEATURE NOT SUPPORTED...MÌNH ĐANG DÙNG N95 8GB GIÚP MÌNH VỚI MOD ƠI..

nguyenpa

Super V.I.P
Các bác giúp mình với. Lúc trước cài cái từ điển này được sao bây giờ mình cài hoài ko được. mình cũng cài file lingvo s60v3 và chép các file DATA vào thư mục ABBYY ling vo/Dic mà sao khi mở ct thì ko có file DATA.Các bác chỉ giúp mình cài cái này với nha.lúc trước format máy mất cái file gì hay sao ấy. mình cảm ơn nhiều.

bạn kiểm tra kỹ lại nhé, nếu chép đúng thì chắc phải nhận rùi , bạn xem lại ở trang 2 nhé :D

buisonht

Cho mình cái từ điển Nga-Việt hoặc Việt-Nga với. Cảm ơn Bác Nhiều!!!!!!!!!!!

leofire

bản mobireader thì tốt thật nhưng không có phát âm thế mới chán! ai có bản có phát âm thì up lên cho anh em dùng với!

sony_nokia10

các anh ơi
các anh có thể cho em file đính kèm của từ điển đức việt không ạ,em ở bên đức nên khong rõ tiếng mấy nên nhờ các anh chỉ giúp ạ

haih

các bác có ai có từ điển Séc-Việt không?Mình đang cần quá mà tìm mãi không thấy!

support

chuyển link sang 4shared

Mã:
http://www.4shared.com/file/33460314/e67c63bc/Mobisystems_All_Dictionaries_s60_v3.html

ngovugialinh

Các bạn làm ơn cho mình hỏi với, bộ từ điển Mobilereader này có thể dùng cho 6120 được không?
Và các loại từ điển A-V/ F-v/V-F có nhiều từ không?
So với TMA thế nào? (vì trước kia mình dùng N70 thấy TMA cũng được)
Thanks các bạn nhiều nhé.