• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN ĐỀ: YÊU CẦU, THẢO LUẬN TEMPLATE SPB INSIGHT

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Bác Kan ơi cho em hỏi cái tem của Đàn ông sao chỉ được cái tiêu đề còn vào trong thì chẳng có gì cả bác xem có cách nào giải quyết được cho em không vậy?
Thank bác nhiều!!

Nemmatlanh

Anh Kan ơi xem lại cho em cái temp của Thế Giới Bùa Ngải với,sao nó Update chậm quá :(

Kan

Chuyên đề Tuổi Trẻ Online

(Quan sát & Bình luận, Hồ sơ, Chuyện chiều thứ 7, Phóng sự & Kí sự)

Những chuyên đề rất hay mang phong cách riêng của TTO:

Bản template này hỗ trợ đọc tin vắn kiểu RSS, nếu bạn không muốn tải hết toàn bộ nội dung:

@nemmatlanh: mình load thử vài chủ đề thì thấy tốc độ bình thường. Tuy nhiên nếu bạn load hẳn 1 box (gồm rất nhiều thread, mỗi thread lại vài trang) thì tổng cộng có thể lên đến 60-70 tin, nên bị chậm chăng :-?

dangbuchix

nhờ các bác làm giúp em phần tin tức chứng khoán trên trang vcbs.com.vn với
xin cảm ơn!

cat

Sao ngoisao.net1.0 có nhiều mục trùng nhau quá các bác giúp dùm mình cái
Cám ơn rất hnhiều.

Kan

Kô thể có chuyện trùng nhau trong 1 mục tin vì mỗi tin có 1 ID đặc trưng là link đến tin đó rồi. Còn nếu có tin trùng nhau trong các mục khác nhau (ví dụ tin trong "Trang nhất" sẽ là tổng hợp các tin có trong "Hậu trường", "Thể thao"...) kô thể tránh khỏi.

Mobilenet: Trang web chuyên về ĐTDĐ Việt Nam sắp ra mắt
Vài ngày nữa (10/5), MobileNet, trang thông tin trực tuyến về Điện thoại di động sẽ chính thức đi vào hoạt động tại địa chỉ www.mobilenet.com.vn

Đây là trang tin trực tuyến đầu tiên và duy nhất chuyên về viễn thông và ĐTDĐ ở Việt Nam tính cho đến thời điểm hiện nay.

Với MobileNet, cộng đồng mobile Việt Nam sẽ luôn được cập nhật hàng ngày, hàng giờ những sản phẩm ĐTDĐ "hot", những tin tức và công nghệ thông tin di động mới nhất, những câu chuyện xoay quanh văn hóa sử dụng ĐTDĐ ở VN cũng như các nước trên thế giới ...

Thông tin từ MobileNet cho biết, www.mobilenet.com.vn không giống như những cổng thông tin đơn thuần, mà còn được tích hợp nhiều tính năng hữu ích khác, cho phép thực hiện sự tương tác cao độ, kết nối hữu hiệu và không ngừng nghỉ giữa từng cá nhân với cộng đồng mobile Việt.

Đến với MobileNet, bạn đọc có thể cảm nhận được sự chuyển động thực sự của bản thân trong thế giới di động và lắng nghe được tiếng nói từ chính "chú dế" của mình.

Giao diện thân thiện, dễ sử dụng; tính năng độc đáo; nội dung phong phú và bổ ích...là những điều mà bất cứ một độc giả nào đã, đang và sẽ sở hữu ĐTDĐ có thể tìm thấy tại MobileNet.

Theo Vietnamnet
Thấy quảng cáo trang này quá chừng, nhờ Kan làm một cái temp cho anh em với nhé! ;)

dangbuchix

hik, em thì chỉ quan tâm đến món này thôi, nhờ các mod làm temp của trang tincp.com với .
thanks!

dng

có mod nào vui lòng gói gọn các template ở trang đầu thành một file rar để ae tiện load về ko vậy!
:)

Badamgiak23

Super V.I.P
có mod nào vui lòng gói gọn các template ở trang đầu thành một file rar để ae tiện load về ko vậy!

Bác này lười quá,bác KAN đưa các Temp ở trang đầu như vậy đã là tiện lợi lắm rồi,mỗi Temp ở trang đầu sẽ dẫn tới bài viết của tác giả làm Temp đó để khi dùng bạn còn biết ai mà cảm ơn chứ :D :D :D

Cố gắng 1 chút nhé !

F

FLAT

Guest

Không dùng một lúc hết được đâu bro ơi, mỗi template có nhiều đầu mục lắm, phải bỏ đi rất nhiều nếu không mỗi lần update mất cả tiếng đồng hồ mất.