• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYỆN GÌ SẼ ĐẾN VỚI PDAVIET

BatKid

Super V.I.P
Khi mà mấy nhân vậy trên hok còn ở PV thì chắc 100% PV đã đem bán cho ng khác và lúc ấy BK cũng nghỉ lun

PhongQuang

Super V.I.P
Nếu điều đó xảy ra, việc đầu tiên là mình xin TỪ CHỨC (Mà xin ai bấy giờ nhỉ???????).

DreamLand

Già rùi nói chuyện "thâm hậu" quá :D

Tre già rồi mà măng ứ chịu mọc mới khổ cho lớp tre già đấy chứ :)) mà nhiều lúc măng mọc mà măng ứ chịu phát triển xanh tốt :D

Anh em phải nghĩ đến tương lai tươi sáng cho box 8 khi mà lớp kia ra đi chứ ... SM Dreamland của chúng ta sẽ thống trị toàn PV gieo mầm móng 8 trên khắm các box KT
Sau đó chừng 2 tháng thì PV chúng ta chuyển sang trang giải trí tầm cở như Zing hay hihihehe ...v.v.v =))
Và sẽ còn phát triển hơn ZING nữa =)) =)) =)) :p

Zenki

Super V.I.P
Thế các đồng chí chưa nghe câu "Tre già Măng mọc có gì lạ đâu" ah!!!, sao các đồng chí lại suy nghỉ về những chuyện đâu đâu giống như tận cùng thế giới vậy =))

Những người tuổi chú tuổi bác không thể song hành cùng chúng ta mãi được, chúng ta là lớp trẻ phải vươn lên và theo đuổi sự nghiệp của các chú các bác chứ.

Các đồng chí ấy đã có công TẠO LẬP ra PDAVIET. Chúng ta phải góp công GIỮ MÃI PDAVIET chứ ;;)

JuRay-Duan

Thế các đồng chí chưa nghe câu "Tre già Măng mọc có gì lạ đâu" ah!!!, sao các đồng chí lại suy nghỉ về những chuyện đâu đâu giống như tận cùng thế giới vậy =))

Những người tuổi chú tuổi bác không thể song hành cùng chúng ta mãi được, chúng ta là lớp trẻ phải vươn lên và theo đuổi sự nghiệp của các chú các bác chứ.

Các đồng chí ấy đã có công TẠO LẬP ra PDAVIET. Chúng ta phải góp công GIỮ MÃI PDAVIET chứ ;;)

Àh, nghĩa là "Bác Hồ đã có công dựng nước thì chúng ta phải cùng nhau... uống nước" phải kô :)) >:)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Mình đồng ý với quan điểm của Pro Zenki!Và theo mình những người đã có công xây dựng nên PDAViet thì chúng ta nên Tri ân,Cảm ơn họ.Còn về chúng ta nên bảo tồn và gìn giữ PDAViet phát triền mạnh hơn!

AnhPheCT

Mã:
Các đồng chí ấy đã có công TẠO LẬP ra PDAVIET. Chúng ta phải góp công GIỮ MÃI PDAVIET chứ

Câu này nghe quen quá!!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Câu này ko quen mới lạ đó!Nó đc phát triển từ câu nói của Bác Hồ mà!Hic!Mình nghĩ thực sự chúng ta nên vun đắp,gìn giữ và phát triển cho PDAViet mạnh hơn nữa!

saodoingoi142

Moderator
Đúng là Ngôi nhà PDAViet đã trở lại với chúng ta!!!Mình chẳng biết nói gì hơn khi có hơn 1 tuần vắng bóng PDAViet vì "thay áo mới" mà làm mình ăn ko ngon ngủ ko yên!!!NHỚ MỌI NGƯỜI,NHỚ PHẦN MỀM VÀ NHỚ CẢ NGÔI NHÀ PDAVIET LUÔN!!!

Có thể nói nếu 1 ngày ko có PDAViet thì TRái đất ngừng quay,con tim ngừng đập!!!